Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Xin hỏi mua sim ghép loại nào tốt nhất?

Xin chào các anh em Tinhte, đầu tháng 3 tới mình có ông anh bên Mỹ về, cầm tay khoảng chục con iphone 4g,4gs của AT&T.
    Theo mình biết thì giờ mới dùng sim ghép được thôi, anh em cho hỏi mua sim loại nào thì tốt nhất cho mạng này, để ông anh mua về luôn cho tiện với.
    Nhân tiện cho hỏi là giờ con 4s lock, 64g thì giờ bán được bao nhiêu, về em bán bớt kiếm tiền tiêu.
    Xin chân thành cảm ơn

Bác hỏi vậy thì hơi khó :
    Thứ nhất, bác thương gia nào bán sim ghép loại nào thì đều nói của mình tốt hết.
    Hiện tại có R - SIM, Rebel SIM là loại bình dân giá rẻ (350 - 400k) dùng tốt ( đã có review của bác cuhiep) , TP SIM, GPP, Gevey Ultra S là những loại có thương hiệu hơn nhưng giá chát >1 triệu chất lượng cũng chưa được review rõ ràng vì hiện tại cũng ít người dùng do giá còn cao.
    Thứ 2, về giá IP4 và IP4S - anh google hỗ trợ nhiều lắm sao bác ko search nhỉ? Nếu bác bán cho anh em là người dùng thì may ra được giá tốt chứ bán cho cửa hàng nó trả bèo lắm. Bác nên tìm thông tin xem ai cần mua trực tiếp dùng, liên lạc với họ là OK.
    Thứ 3 cái này quan trọng à, bác cần mua sim ghép R-SIM, Rebel - SIM thì alo em ...hehe
    0914 628 428

mình cũng đang dư 1 em 4s att cả tháng trời cất trong tủ
    và đang xem tình hình sim ghép ổn định chứ mua rồi xài lúc được lúc không thì thôi đành đắp chăn tiếp
    hiện nay mình 1 số ae xài sim ghép bị rớt sóng,tình trạng y như lúc đầu ra sim ghép cho ip4 vậy,đành chờ sim ghép "không rớt sóng"

unlock ip 4 thì hú e...........................

Cam on a e quan tâm hướng dẫn,tầm 1-2 tuần nữa hàng về,có gì xin chỉ bảo,a e nào muốn mua thì đăng ký luôn nhé

Tình hình là em vẫn chưa khảo được cái giá bán ạ,rất ít người bán 4s, phát giá thì phản hồi kêu cao quá. Theo a e thì con 4s lock,32g màu đen thì giá bán bao nhiêu là hợp lý, xin cảm ơn

untra S mới ra nghe bao good lắm chưa test

Vợ em mới về Việt Nam,đang sài iphone 4S Veriron,mới mua sim ghép sài cho em nó ở Việt Nam.Vậy mai mốt về lại Mỹ và nếu đem sim ghép đó wa Mỹ có sai được ko vậy các bạn
    em hơi gà,xin anh em trả lời giúp mình,mình sẽ Like Mạnh ^_^

được bạn,nếu bên mỹ có sóng của mạng vn hjhj

Trích dẫn Gửi bởi huycyber
    được bạn,nếu bên mỹ có sóng của mạng vn hjhj
    éc éc,,sao tra lời ko vào trong tâm ta ^^