Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: 5.1 lên 6.0.1

5.1 lên 6.0.1

Tình hình là em muốn lên 6.0 vì 5.1 không JB được và cũng hok lên 5.1.1 để JB dc . Mà em nghe nói là 4s mà lên 6.0 hao bin dử lắm . Với lại do máy mới mua dc 1 tháng và do mò , dọc máy quá nhiều nên máy phát sinh 1 số lỗi ngớ ngẩn như : đang vào 1 app nào đó tự động văng ra màn hình HOME , phím chạm không được nhạy lắm và có đôi lúc đang nhắn tin thì bàn phím máy tự động nhân đôi ký tự dù e chỉ bấm có 1 lần ( lỗi này xảy ra ít nên lúc có lúc ko , không hiểu nổi ) ...
    Em đang mún lên 6.0 chờ JB mà ngại cái là em đi làm vs đi học cả ngày nên ít sạc bin nên lên rồi lỡ hao bin quá ko về 5. dc thì khổ . Bác nào tư vấn hộ em cái . Cảm ơn nhiều lắm

4s thì phải xác định 1 điều, 1 đi kô trở lại. hiện 6x vẫn chưa có JB cho 4s. còn pin hoa hay kô thì cũng tùy máy và tùy người sử dụng. Nên vấn đề về pin cũng hơi khó nói. Còn về ứng dụng vào bị văng ra thì bạn xem lại, thứ nhất máy chưa JB thì kô dùng được app ....., hoặc app đó kô tương thích với FW đó.

bạn up lên bản 6.0.1 , cũng không tốn pin lắm đâu , tắt hết các ứng dụng chạy ẩn vs 3g nếu không sử dụng tới là ok