Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21

Trích dẫn Gửi bởi Nguyenthanh250987
    có ai chỉ em với. mỗi lần jackbreak tới lúc màn hình chạy chữ hiện ra please wait rồi chạy hoài như vậy là sao?
    Để jailbreak 6.0.1 bạn mở red lên chọn Extras - Selec IPSW - trỏ tới fimware 6.0 nhé, có thể bị vậy do bạn đưa về dfu bị lỗi hoặc chưa chính xác thôi.

chac ban la`m chua chinh xac thoi! minh lam ok ma! nhung JB chua on dinh! xai FW goc cho lanh`

bạn phải chọn firmware 6.0 thì mới JB được [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    sau khi JB xong phải tiến hành just boot nữa thì nó mới hiện lên icon cydia [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    good luck!!!

Mình cũng chọn 6.0 nhưng ko dược. Chỉ chạy chữ một hồi rồi đứng yên ko hiện trái dứa lên.

Trích dẫn Gửi bởi Nguyenthanh250987
    Mình cũng chọn 6.0 nhưng ko dược. Chỉ chạy chữ một hồi rồi đứng yên ko hiện trái dứa lên.
    Do mạng rồi,1 lúc sau bạn làm lại.k chuyển qua máy tính khác mà jailbreak.JBT cứ đến đoạn chạy nhiều chữ trên màn hình iphone hay bị tắc ở đoạn đó k chạy tiếp đâu.chờ cả tiếng đồng hồ cũng k chạy nữa đâu

Nếu bị pls wait lâu quá thì bạn tắt redsn0w đi, sau đó bật lại, chọn lại FW 6.0 và tiến hành JB lại, mình nghĩ sẽ dc, hôm trước mình JB con ip4 6.01 cũng bị như thế [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Uhm. Cám ơn mọi người nha. Để thử lai.

chắc là bác ấn nhầm FW khác hay quên đấy... e cũng 1 lần JB 5.1.1 mà chọn 6.0.1 nên đứng luôn phải JB lại

Ko mình làm nhiều lần rồi vẫn bị. Hix. Lại phải chờ bản chính thức rồi.

Các Chủ đề tương tự

1. Video jackbreak ios 6.x
    Bởi songkinhcut trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-08-2013, 05:29 AM