Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14
    Đang ở
    Hà Nội

IP 4s không đăng nhập được Icloud!

Sau khi Reboot lại máy thì giờ mọi chuyện lại trở lại bình thường rồi. Cám ơn các bạn đã quan tâm!
    4s 5.1.1 của mình từ hôm qua đến giờ mình không thể nào đăng nhập được vào Find my friend, cũng như Icloud.
    Phải chăng Apple đã khoá không cho dùng Icloud với những máy đã Jaibreak???????
    Đăng nhập toàn báo là: ID Apple của bạn hợp lệ nhưng Iphone này không đủ điều kiện dùng Icloud.
    Có bạn nào cũng bị như mình không nhỉ??????

Ca này khó đây, vừa kiểm tra của mình vẫn dùng bình thường, máy đã JB IOS5.1.1

Bạn thử out ra rồi đăng nhập lại xem có đc không? Find my friend của bạn vẫn dùng tốt chứ?

Trích dẫn Gửi bởi TuanVy™
    Bạn thử out ra rồi đăng nhập lại xem có đc không? Find my friend của bạn vẫn dùng tốt chứ?
    Mình vừa Out ra và Login lại vẫn bình thường bạn à

Của mình đã jb mụ vẫn xài bt muh bạn

Sao lại thế nhỉ, máy mình 4s 5.1.1. Máy của bạn mình 4 thường 5.1.1 cũng bị thế. Ca này khó quá nhỉ???

Cái này lúc mình ở 5.0.1 cũng bị như bạn. Lúc đầu mình xài bình thường, nhưng sau đó lỡ vào icloud xoá cái account thì đăng nhập vào ko xài được nữa. Giờ up lên 5.1.1 thì xài lại bình thường

Kiểu này khéo phải Restore lại mất, mình vừa từ 6 beta về 5.1.1 chiều hôm qua xong.
    Nản quá đi .... [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi TuanVy™
    Kiểu này khéo phải Restore lại mất, mình vừa từ 6 beta về 5.1.1 chiều hôm qua xong.
    Nản quá đi .... [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Khả năng là iOS6 beta rồi, khi về 5.1.1 bạn có backup lại, vì iOS6 beta chỉ dành cho nhà phát triển chứ ko phải cho người dùng, giờ bạn Restore lại 5.1.1 và Set New iPhone xem thế nào

Mình bao giờ cũng Set New Iphone khi Restore máy. Mà cái này không phải mình máy mình bị cả con 4 thường của bạn mình cũng thế. Chả hiểu luôn!

Các Chủ đề tương tự

1. Restore iphone từ icloud ?
    Bởi sodepvn.vn trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 02-05-2013, 08:05 AM
  2. [Hỏi Đáp] Thắc mắc về backup bằng iCloud
    Bởi darktrinh trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 11-25-2012, 07:30 AM