Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 4 của 4

khẩn cấp.xin mọi người giúp đỡ em với

em muon nang cấp phần mền.rồi mình restore máy bằng iturne . giờ máy hiện mỗi dây cáp với đĩa Itunes luôn. Máy em lúc trước chạy FW 3.1.2.. máy em bị 2 tuần nay rồi.. cần lắm mà ko làm gì được..em mới sử dụng iphone..em có tìm hiểu trên mạng,nhưng nhiều chỗ không hiểu
    kính xin ae giúp đỡ em..hướng dẫn chi tiết.em vô cùng cám ơn mọi ngươi.em dung iphone 3g

Mình ko nhớ rõ. Bạn thử cách này nhé. Down tryniumbrela về. Địa chỉ đây.
    http://thefirmwareumbrella.blogspot.com/
    Nhớ là máy phải cài Java trc mới chạy đc nhé. Java thì google mà tải.
    Mở Umbrella lên. Kết nối iphone vào máy tính. Và clink vào Exit recovery. Thử xem nhé.

Bạn cắm vào máy tính iTunes có nhận k..Có nhận thì bạn restore lại là đc mà..

Máy của bạn là 3G thì mình hướng dẩn bạn nâng lên PW.3.1.3 để sử dụng cho chuẩn,trước tiên bạn download PW.3.1.2 Gốc và PW.3.1.3 về máy tính, xong bạn dùng IREB-r4 đưa máy về DFU,xong bạn mở Itunes lên và Restore cho máy bằng PW.3.1.3 sau khi Restore hoàn tất nếu gặp lổi 1015 bạn dùng IREB-r4 để Fix lổi và sau đó bạn dùng redn0w_win-0.9.4 để Jaibreak tạo Cydia cho máy, nên nhớ khi Jaibreak thì nhớ trỏ về PW.3.1.2 Gốc nhé (không trỏ PW.3.1.3) sau khi có Cydia rồi bạn vào Cydia tìm phần mềm để unlock cho máy đến đây mình nghỉ có lẻ bạn đả biết phải làm gì rồi.Chúc bạn thành công.