Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: xin giúp itunes 11.0

xin giúp itunes 11.0

các anh chị giúp em với !! em và mấy a em làm ngề điện thoại !! bữa nay đều update lên phiên bản itunes 11.0 !! giao diện nhìn rất đẹp!! nhưng mà khi dùng itools import nhạc vào thì nó cứ hiển thị unnable to ascertain the compatibility of itunes !! please ..... lỗi này thường là mấy máy mới cài xong chưa sync với itunes !! vô itunes sync lại là được!! mà mấy a e ko ai làm được!! đành phải cầu cứu tinh tế !! giúp em với !!

Trích dẫn Gửi bởi apple_ttc
    các anh chị giúp em với !! em và mấy a em làm ngề điện thoại !! bữa nay đều update lên phiên bản itunes 11.0 !! giao diện nhìn rất đẹp!! nhưng mà khi dùng itools import nhạc vào thì nó cứ hiển thị unnable to ascertain the compatibility of itunes !! please ..... lỗi này thường là mấy máy mới cài xong chưa sync với itunes !! vô itunes sync lại là được!! mà mấy a e ko ai làm được!! đành phải cầu cứu tinh tế !! giúp em với !!
    cái này thì bó tay bạn ơi, tại cái itools nó chạy theo cái file .dll của bản của, cái file mới này nó kô tương thích. chỉ còn cách remove bản 11 này và cài lại bản cũ thôi.

Trích dẫn Gửi bởi honamhai
    cái này thì bó tay bạn ơi, tại cái itools nó chạy theo cái file .dll của bản của, cái file mới này nó kô tương thích. chỉ còn cách remove bản 11 này và cài lại bản cũ thôi.
    vậy à !! cam on ban !! vậy phải chờ itools ra bản mới thôi

Bạn gở Itools củ đi cài Itoosl mới này vào thử xem mình đổi qua phiên bản mới này thì sử dụng bình thường đó.Chúc thành công.

http://www.mediafire.com/?pe03ya7e4g5me8e

Trích dẫn Gửi bởi apple_ttc
    Bạn cứ kết nối iphone đó vào itunes trước, cho nó chạy 4 bước backup (Nhưng thực tế ko có đồng bộ gì nếu như ko tích chọn các thư mục sync). Khi nó chạy hoàn tất thì bạn tắt itunes và mở iTools lên là dùng được.

Chủ thớt nên dùng 1 trình remove toàn bộ cái itunes 10 cũ đi, reset lại pc rồi cài lại itunes 11. Đảm bảo ngon

Các Chủ đề tương tự

1. Itunes
    Bởi vanhoanhtmdt trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-08-2013, 09:27 PM
  2. Help mình với,ko kết nối itunes với IP được
    Bởi hoaxanhxanh trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-06-2013, 02:01 AM
  3. hỏi về itunes 10.2.1.1
    Bởi hoanglinhmai trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-05-2013, 05:52 AM
  4. Đổi giao diện itunes 11 thành itunes 10.7 nek
    Bởi nguyendat2014 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 12-02-2012, 05:13 AM
  5. Quên mật khẩu bị Itunes vô hiệu hoá các cao nhân giúp e với! thank !!
    Bởi banghexephanoi trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-26-2012, 05:45 PM