Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 3 của 30 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 299
    Trích dẫn Gửi bởi thucanh
    E làm chưa được,có icon absinthe , bấm vô thì nó hiện 1 trang web của đội ngũ jail, ko hiện giống như video hướng dẫn, ko khởi động lại máy gì hết. Các bác giúp e với!
    m thấy ai làm cũng được mà, bác xem lại thử

các pro ơi giúp mình với ! mình đang update fw 5.0.1 để jailbreak con ipad 2 (fw 4.3.5 ),đã lưu SHSH rồi nhưng đang update thì máy chuyển sang chế độ recovery mode , làm Itunes báo lỗi 11 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] mình phải làm gì. không thể dùng tiny để exit trong khi đang update được [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi bloodDemon7
    các pro ơi giúp mình với ! mình đang update fw 5.0.1 để jailbreak con ipad 2 (fw 4.3.5 ),đã lưu SHSH rồi nhưng đang update thì máy chuyển sang chế độ recovery mode , làm Itunes báo lỗi 11 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] mình phải làm gì. không thể dùng tiny để exit trong khi đang update được [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    b tải fw 5.0.1 về, đưa ipad về chế dộ dfu, sau đó nhấn shift + restore chọn đến fw 5.0.1 mà m down về, sau đó ngồi đợi thui, nhớ xem lại file host nếu bị lỗi nha

thanks! bac nhiu

Của mình từ lúc JB thì cảm biến tiệm cận có vấn đề, khi có cuộc gọi và mình nghe thì màn hình nó tối nhưng khi buông ra nó ko sáng trở lại, mà phải chạm vào màn hình nó mới sáng, mong các cao thủ giúp em vụ này với. Thanks nhiều

Trích dẫn Gửi bởi levannam
    b tải fw 5.0.1 về, đưa ipad về chế dộ dfu, sau đó nhấn shift + restore chọn đến fw 5.0.1 mà m down về, sau đó ngồi đợi thui, nhớ xem lại file host nếu bị lỗi nha
    Ko cần đưa iPad về chế độ DFU đâu bác. Chỉ cần nhấn shift + restore chọn đến fw 5.0.1 mà m down về là được.

Chào các bác, e jb thành công rồi, cai dc tro plants vs zombies, instaloumot, 1 lúc sau biểu tượng app str biến thành màu trắng, ai giúp e với, cảm ơn nhiều

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    Các bác cho e hỏi, khi e chạy absinthe thì nó cứ hiện dòng "absinthe is now setting things up, please stand-by" mả chả thấy CINDYA gì cả. E để cả 1h mà cũng không thấy động tĩnh gì cả. E đã set erase and setting con ipad2 của e rồi

Trích dẫn Gửi bởi dovuanh
    Chào các bác, e jb thành công rồi, cai dc tro plants vs zombies, instaloumot, 1 lúc sau biểu tượng app str biến thành màu trắng, ai giúp e với, cảm ơn nhiều
    tắt nguồn đi, khởi động lại xem sao b

---------- Post added at 11:04 AM ---------- Previous post was at 10:59 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi hoaiantk
    Các bác cho e hỏi, khi e chạy absinthe thì nó cứ hiện dòng "absinthe is now setting things up, please stand-by" mả chả thấy CINDYA gì cả. E để cả 1h mà cũng không thấy động tĩnh gì cả. E đã set erase and setting con ipad2 của e rồi
    jb tầm 3 phút là xong mà, làm gì đến 1h

Dùng cho ip4 đc ko nhỉ ? máy mình nút home bị liệt . . .

Các Chủ đề tương tự

1. Thời gian chính xác phát hành Jailbreak 6.1 iPhone 5-iPad 4-iPad mini
    Bởi duongthidiu trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 02-03-2013, 07:15 PM
  2. Tin HOT Sắp có Jailbreak iPhone 5-iPad 4 mini
    Bởi kd2lehoang trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 01-28-2013, 06:00 AM
  3. Hướng dẫn Jailbreak iOS 5.1 semi-untethered iPhone 4, 3GS, iPad 1...
    Bởi xenangvietnhat trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 172
    Bài viết cuối: 01-18-2013, 04:16 PM
  4. Cảnh báo iPhone 5, iPad mini muốn có Jailbreak không nên update iOS 6.0.2
    Bởi baby11 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 40
    Bài viết cuối: 12-20-2012, 07:04 PM
  5. Đã có Jailbreak tether iOS 5.1 cho iPhone 4/3GS, iPod Touch, iPad 1
    Bởi nganviettrung trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 509
    Bài viết cuối: 12-14-2012, 02:48 PM