Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 5 của 5

Cần các bác giúp đỡ gấp về ipad3

Tình hình là em mới tậu đc con ipad 3 16G 4G về cho vợ.
    Chưa dùng MTB bao giờ nên còn gà. Mong các bác giúp cho mấy vấn đề sau:
    1. Máy em có 4G nhưng giờ vn ta chỉ có 3G nên dùng 3G vậy, nhưng em lắp sim vào mà ko biết check tài khoản của sim chỗ nào, ko hiểu khi hết tiền 3G thì nạp như thế nào ah, hay lại phải bóc ra nhét vô con 110i ah?
    2. Em mua máy mới tinh, hôm mua là ngay: 13/12/2012, nhưng check serial thì nó báo active ngày 11/12/2012, vậy là máy đc active sớm hon 2 ngay, vậy có sao ko mấy bác.
    3: xin hỏi các pro là ipad có bản lock như ip ko ah, máy mình Modek MD 366ZP, máy cứ cắm sim vào là nhận 3G, đã check wifi 3 G mượt mà ko lỗi gì, pin trâu bò chơi game lướt web cả ngày mới hết pin ah. Giờ mình muốn chêck cái màn hình cảm ứng xem có điểm chết ko thì chêck sao đây ah.
    Rất mong các bác chỉ bải giúp em với ah, thanks tất cả các bác như một lời cảm ơn chân thành nhất.

Ipad thì k phân biệt lock world như iphone đâu nên bạn dùng sim nào cũng đc nhé..Muốn kiểm tra tài khoản thì máy phải jb có cydia cài QueryUSSD vào là đc..

Khuyên chủ thớt nên dùng sim 3G của mobi cho tiện có thể check tài khoản và nạp tiền trực tiếp trên máy tại web naptien.mobifone.com.vn mà ko cần tháo sim ra bạn nhé

Trích dẫn Gửi bởi vietshop_320caugiay
    Ipad thì k phân biệt lock world như iphone đâu nên bạn dùng sim nào cũng đc nhé..Muốn kiểm tra tài khoản thì máy phải jb có cydia cài QueryUSSD vào là đc..
    Logo quả táo to tướng thế mà không biết là ipad 3 không dùng được QueryUSSD à?[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Vâng cảm ơn các bác đã chia sẻ, giúp đỡ.
    Sau khi tìm hiểu đôi chút thì mình cũng nắm đc sơ sơ rồi, vì cũng đã dùng ip lâu rồi nên cung ko lạ lẫm gì cái IOS này cả.
    Nhưng khi dùng ipad thấy nhiều cái hay quá, chuyển đổi trang ko cần dùng nút Home,
    Chỉcó điều là ko có cổng USb để kết nối các bác nhỉ.
    Máy em là ipad 3 nên chưa JB đc các bác ah, thôi đành ra táo việt mua mấy cái app bản quyền vậy.

Các Chủ đề tương tự

1. xin fw ios 6.1 cho ipad3 4g+wifi hang zp
    Bởi storepcs trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 02-24-2013, 05:07 PM
  2. Ipad3 cần anh em giúp đỡ
    Bởi thanhseo trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 02-06-2013, 06:23 PM
  3. Các bác cho em hỏi về Jailbreak Ipad3
    Bởi doanquocdat1 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-21-2012, 05:18 PM
  4. Có phải apple đã khóa shsh 5.1.1 (ipad3)
    Bởi quocphong trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 55
    Bài viết cuối: 12-18-2012, 06:28 PM
  5. [ nhờ hướng dẫn ] Cách jailbreak cho ipad3 5.1
    Bởi popodooHD trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 11-16-2012, 09:31 PM