Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 32

Đã Jailbreak untethered được 4.3.5 chưa các bạn ?

Hôm qua mình gặp 1 con iphone 4 fw 4.3.5 của khách đang cài Cydia bị trắng toát vào safari bị lỗi đẩy ra , mình dùng redsnow 0.9.8b4 chọn fw 4.3.4 để jailbreak lại fix lỗi chọn " Just boot tethered now " vẫn nghĩ là bị lỗi treo táo khi reboot nhưng khi cài xong 1 số app bị reboot máy thì iphone chạy thẳng 1 mạch vào luôn ko còn bị treo táo nữa . thử khởi động lại 2 3 lần vẫn vào ngon lành . thấy lạ lạ ko biết có phải đã untethered đc cho 4.3.5 ko . Máy mình chạy cho khách là iphone 4 4.3.5 tuần 30 mặc định đã là fw 4.3.5

Cho tới giờ phút này aanx chưa có thông tin về jb 4.3.4 & 4.3.5 hoàn chỉnh nha bạn

Trích dẫn Gửi bởi ngocanh016vn
    Cho tới giờ phút này aanx chưa có thông tin về jb 4.3.4 & 4.3.5 hoàn chỉnh nha bạn
    Thì mình cũng biết là thế nhưng gặp con máy hôm qua chạy 4.3.5 Jailbreak bị reboot vẫn vào được màn hình chính như bình thường thấy hơi lạ nên vào hỏi AE Tinh Tế xem sao

Trích dẫn Gửi bởi khoaanh
    Thì mình cũng biết là thế nhưng gặp con máy hôm qua chạy 4.3.5 Jailbreak bị reboot vẫn vào được màn hình chính như bình thường thấy hơi lạ nên vào hỏi AE Tinh Tế xem sao
    vậy là chưa JB hoản chỉnh, reboot vào được nhưng không dùng Cydia được. Cũng như chưa JB.

Trích dẫn Gửi bởi mykolor
    vậy là chưa JB hoản chỉnh, reboot vào được nhưng không dùng Cydia được. Cũng như chưa JB.
    Vẫn dùng Cydia như bình thường mà bạn , mình cài SBSetting , Quicklock , Barrel ... nói chung là bị reboot device 2 lần sau đó thấy lạ cũng thử tắt máy đi bật lại 2 3 lần vẫn vào như thường dùng ok

Trích dẫn Gửi bởi khoaanh
    Bạn thử cài 1 số ứng dụng của cydia rồi tắt máy bật lại xem thế nào nhé ^^
    JB underthen quá tốt tớ đang ước nó ra sớm tý để dùng đỡ phải căn pin hết sạc máy đây.Thông tin là khi ra OS 5 mới có JB hoàn chỉnh cho 4.3.5 và OS 5 nhé bạn

Trích dẫn Gửi bởi loveonestory
    Bạn thử cài 1 số ứng dụng của cydia rồi tắt máy bật lại xem thế nào nhé ^^
    JB underthen quá tốt tớ đang ước nó ra sớm tý để dùng đỡ phải căn pin hết sạc máy đây.Thông tin là khi ra OS 5 mới có JB hoàn chỉnh cho 4.3.5 và OS 5 nhé bạn
    Hiện tại tớ cũng chưa nắm được thông tin gì và jb untethered hoàn chỉnh cho iphone 4 4.3.5 cũng đang định ngồi test 1 con w ở cửa hàng , Tớ chỉ thắc mắc 1 cái là cái thằng khách trước đấy nó Jailbreak kiểu gì mà Cydia trắng còn safari lỗi vào là đẩy ra . Tớ chỉ Just boot tethered now lại thì vào bình thường , vào Cydia cài Sbsting , Recent call , QuickLock ..... reboot device lại máy vào bình thường ko có bị treo táo nữa

Có gì đâu.JB lần đầu Cydia nó trắng và safari không vào đc mạng là chuyện BT mà bạn .Sau đó phải chọn Just boot tethered thì nó mới đc.Cũng có thể họ cài 4.3.5 bằng cách nhúng cydia sẵn rồi restons nhưng rồi kiểu je chẳng treo táo .Sớm hay muộn thôi.Vớ vẩn mấy hôm nữa cậu lại phải Just boot tethered lần nữa cho mà xem.

...... xóa bài......

Toàn Pro [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. jailbreak ios 6.0.1 untethered 3gs
    Bởi theheweb trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-04-2013, 06:51 PM
  2. Sắp có thể jailbreak untethered cho os 6.0.2
    Bởi dulieuvieclam7 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 30
    Bài viết cuối: 01-08-2013, 05:26 PM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 01-02-2013, 04:53 AM
  4. Làm ơn giúp mình Jailbreak Untethered máy ip4 5.0 với.........
    Bởi cuongzu trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 12-27-2012, 03:25 PM
  5. Untethered Jailbreak cho iOS 6
    Bởi hoangkimma124 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-25-2012, 01:39 AM