Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 74 Đầu tiênĐầu tiên 12341252 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 735
    Bác ơi, e có 2 câu hỏi thắc mắc là:
    - Sao sn0wbreeze e down về mà ko sử dụng được, báo lỗi: "This application failed to initialize properly (0xc0000135). Click on OK to terminate the application". Bác có thể chỉ e cách fix đc ko?
    - Ipod của e là MC Model, nhưng lúc mua về sd đã là 3.1.3, e dùng spirit để jb. Hiện tại e đang ở 4.1, vậy e có thể sử dụng tool này để jb đc ko? Cảm ơn bác nhiều.

Trích dẫn Gửi bởi dhpsos
    Thông tin của bác chả rõ ràng gì ráo. Chả bik dùng jailbreak cho Version nào? New bootroom thì cũng chơi đc à? Sao trên web nó bảo old mới dùng đc.
    Mà cái web của nó cũng chẳng thấy nói jailbreak cho version nào. Lại chán!

---------- Post added at 07:59 AM ---------- Previous post was at 07:55 AM ----------

Cái này dùng để tạo custom Firmware. Mà 3gs new bootrom thì có dùng đc không. Bài viết này chỉ mang tính thời sự, còn thiếu tính thực tế....! Em vẫn chờ....!
    tool này là để tạo custom firmware mà bác.
    2 nữa tool này chỉ áp dụng đối với 3gs old bootroom và 3GS new boot cũng có thể sài được với điều kiện đang ở fw3.1.2 và đã jailbreak bằng blackrain nha bạn thì mới dùng được

---------- Post added at 08:04 AM ---------- Previous post was at 08:02 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi potatokudo
    Thế có JB được ipodtouch 2G 4.1 ko ? Hay là chỉ JB được cho 3.1.3?
    không bạn à....sorry bạn hiền

---------- Post added at 08:06 AM ---------- Previous post was at 08:04 AM ----------

Trích dẫn Gửi bởi richardtran1407
    Bác ơi, e có 2 câu hỏi thắc mắc là:
    - Sao sn0wbreeze e down về mà ko sử dụng được, báo lỗi: "This application failed to initialize properly (0xc0000135). Click on OK to terminate the application". Bác có thể chỉ e cách fix đc ko?
    - Ipod của e là MC Model, nhưng lúc mua về sd đã là 3.1.3, e dùng spirit để jb. Hiện tại e đang ở 4.1, vậy e có thể sử dụng tool này để jb đc ko? Cảm ơn bác nhiều.
    Điều kiện:
    iPod Touch 2G (MC Model) – required jailbreak on 3.1.2.

Trích dẫn Gửi bởi thangbom203
    Mọi người mong đợi đã đến:
    http://www.mediafire.com/?r9cbbtwcod5v73f
    Sn0wbreeze 2.0 jailbreak compatible devices:

• iPhone 3GS (new bootrom) –required jailbreak on 3.1.2.
    • iPhone 3GS (old bootrom) –required jailbreak. (If you are jailbroken using Spirit or JailbreakMe, use Spirit2Pwn from http://repo.woowiz.net)
    • iPhone 3G
    • iPhone 2GiPod Touch 3G – required jailbreak on 3.1.2.
    • iPod Touch 2G (MC Model) – required jailbreak on 3.1.2.
    • iPod Touch 2G (Non-MC Model)
    • iPod Touch 1G
    Sn0wbreeze 2.0 jailbreak incompatible devices:

• iPhone 4
    • iPad
    • iPod Touch 4G

---------- Post added at 07:14 AM ---------- Previous post was at 07:11 AM ----------

Tool này là để tạo custom firmware nha các bác
    Cái câu trên là bác mới sửa đây mà: Sửa lần cuối bởi thangbom203; Hôm nay vào lúc 08:25 AM. E có nói oan cho bác đâu nèo.
    Còn 3gs new bootrom có dùng đc đâu mà bác cũng pót lên kìa. E có nói oan bác đâu nèo. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Đang ở
    304/66/18 bui dinh tuy binh thanh
    Các bạn sử dụng Iphone kg chuyên thì cứ đợi AE nào đó build custom firmware up link lên rồi down về mà chạy thôi, kg cần thiết phải tiwj build làm gì cho rắc rối nhé, nội trong ngày nay sẽ có link down cho các fan iphone nhé...!

Trích dẫn Gửi bởi dhpsos
    Cái câu trên là bác mới sửa đây mà: Sửa lần cuối bởi thangbom203; Hôm nay vào lúc 08:25 AM. E có nói oan cho bác đâu nèo.
    Còn 3gs new bootrom có dùng đc đâu mà bác cũng pót lên kìa. E có nói oan bác đâu nèo. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    thôi bạn trách sao mình cũng nhận
    Mình cũng muốn giải thích là lúc đầu mình viết cái câu:
    tool này chỉ để tạo custom firmware bằng mực đen, sau mình in đậm bằng bút đỏ.
    Và mình cũng nhấn mạnh rằng tool này 3GS new boot cũng có thể sài được với điều kiện đang ở fw3.1.2 và đã jailbreak bằng blackrain nha bạn thì mới dùng được

Trích dẫn Gửi bởi thangbom203
    thôi bạn trách sao mình cũng nhận
    Mình cũng muốn giải thích là lúc đầu mình viết cái câu:
    tool này chỉ để tạo custom firmware bằng mực đen, sau mình in đậm bằng bút đỏ.
    Và mình cũng nhấn mạnh rằng tool này 3GS new boot cũng có thể sài được với điều kiện đang ở fw3.1.2 và đã jailbreak bằng blackrain nha bạn thì mới dùng được
    Thôi nèo, đừng buồn, đừng giận... nói thế thôi. Tớ cũng như bạn... trong lòng đang vui... vì có tools.. dù là tớ chưa dùng đc.. hehe 3gs new bootrom mà.
    Dù sao bạn cũng tích cực... mà.. vui lên nào, có gì up típ cho ae vui nhé! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Ủa.. mà bạn nói: 3GS new bootrom cũng dùng đc, giờ tớ downgrade về 3.1.2, rồi tớ jb bằng blackrain (lâu nay 3.1.2, 3.1.3 tớ toàn jb bằng spirit) thì up custom FW đc à? Bạn chắc kg? Tớ thử cái....!

Một số người sẽ không biết sử dụng cái này ! Như tôi đây chẳng hạn, gà của gà !
    Vì vậy xin anh em nào cho cái hưởng dẫn sử dụng một cách đơn giản nhất<có hình minh họa thì càng chuẩn luôn>
    Đã là dân dùng Iphone thì ai cũng muốn khám phá cả, xin có ý kiến như vậy :mstickle::mstickle::mstickle::adolf:

Trích dẫn Gửi bởi kimtinthao
    Vì vậy xin anh em nào cho cái hưởng dẫn sử dụng một cách đơn giản nhất<có hình minh họa thì càng chuẩn luôn>
    Đã là dân dùng Iphone thì ai cũng muốn khám phá cả, xin có ý kiến như vậy :mstickle::mstickle::mstickle::adolf:
    Các anh ấy đag biên tập. Bác chờ 1,2 ngày nữa là có hướng dẫn thôi. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Đang ở
    Tp Hồ Chí Minh
    cai nay khi restore lai ban custumer build tu tool nay co nag baseband ko nhi .................................................. ..................

Trích dẫn Gửi bởi kimtinthao
    này thì của bạn đây:

Nếu mọi người không hiểu thì để mình tan học rồi về nhà mình sẽ dịch lại

Các Chủ đề tương tự

1. Tạo FW custom 6.1 cho iphone 4 bằng sn0wbreeze
    Bởi phương ngô design trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 02-22-2013, 07:14 PM
  2. Tạo Firmware Custom 6.1 bằng Sn0wbreeze và Ifaith bị lỗi lạ...ai giúp với!
    Bởi voquangardenland trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 02-09-2013, 03:11 AM
  3. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-08-2013, 11:01 PM
  4. build custom 6.0.1 sử dụng Sn0wbreeze 2.9.7
    Bởi thuanhiepthanh trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-13-2012, 07:40 PM
  5. sn0wbreeze-v2.9.6 tạo custom bi nâng BB len 4.12
    Bởi luckylukesq trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 92