Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: restore ios 6.0.1

Trích dẫn Gửi bởi kyuhyung
    bro nào giúp với, mình có 1 cây 3gs oldboot. rétore mai vẫn không được. dùng itunes thì nó toàn đứng trơ trơ trong khi với ios 5.1.1 thì oke. ai biết cách khắc phục giúp với. một điều nữa là khi jb với redsnow thì sau khi đưa về dfumode thì nó cũng đứng im không chạy gì hết
    1) Bạn tạo 1 bản custom bằng sn0wbreze rồi chạy xem sao.
    2) Bạn restore FW gốc 6.0.1 rồi JB cũng không được nữa hay sao?

nếu ko hư phần cứng thì giá nào cũng nâng hạ fw bt với con old booot của bạn này được hết á.
    chỉ là bi h với những thông tin bạn nói sơ sài quá nên ko bít bạn lỗi chỗ nào thui.

Đang ở
    hcm
    Mình nghĩ k phải do phần cứng. Vì khi mình restore với ios 5.1.1 thì nó hoàn toàn bình thường, nhưng với ios 6.0.1 thì bị đứng. Khi downgrade baseband cũng bị đứng im

Trích dẫn Gửi bởi hiphhh
    1) Bạn tạo 1 bản custom bằng sn0wbreze rồi chạy xem sao.
    2) Bạn restore FW gốc 6.0.1 rồi JB cũng không được nữa hay sao?
    mình restore fw gốc thì bị đứng. Dùng redsnow down baseband của máy( đang chạy ios 5.1.1) thì cũng bị đứng sau khi đưa về dfu

Trích dẫn Gửi bởi kyuhyung
    Mình nghĩ k phải do phần cứng. Vì khi mình restore với ios 5.1.1 thì nó hoàn toàn bình thường, nhưng với ios 6.0.1 thì bị đứng. Khi downgrade baseband cũng bị đứng im
    bạn rs 6.x trực tiếp (itunes vừa load fw vừa rs) hay bạn load sẵn fw về rùi shift+rs?
    đang nghi đường truyền net của bạn yếu hoặc bạn đang bị hạn chế truy cập nên mới bị đứng

tải

Trích dẫn Gửi bởi nas_nguyen
    bạn rs 6.x trực tiếp (itunes vừa load fw vừa rs) hay bạn load sẵn fw về rùi shift+rs?
    đang nghi đường truyền net của bạn yếu hoặc bạn đang bị hạn chế truy cập nên mới bị đứng
    về rồi shirt+rs . mình làm trên con 3gs khác thì được nhưng trên con này thì không được, thế mới khó xử