Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 3 của 100 Đầu tiênĐầu tiên 123451353 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 993
    Trích dẫn Gửi bởi bennyhua
    Tình Hình Là Thế Này..

them nữa là các icon không mờ đi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Sao Bác Ý Bác Là Sao Có Gì Bác Pm Vào Yahoo Của Em Để Em Dể Giúp Bác Hơn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Bác có thấy elip màu đỏ trên hình k, đáng lý ra thì nó không có đường thẳng ngang như vậy với lại khi chọn vào folders thì các icon bị mờ đi và chạy xuống dưới or lên trên hết còn khi mình cài cùng lúc ios3folders và winterboard thì xảy ra hiện tượng trên, bác có cài thử 2 chương trình như vậy chưa? cho mình ý kiến nha.

Trích dẫn Gửi bởi bennyhua
    Bác có thấy elip màu đỏ trên hình k, đáng lý ra thì nó không có đường thẳng ngang như vậy với lại khi chọn vào folders thì các icon bị mờ đi và chạy xuống dưới or lên trên hết còn khi mình cài cùng lúc ios3folders và winterboard thì xảy ra hiện tượng trên, bác có cài thử 2 chương trình như vậy chưa? cho mình ý kiến nha.
    Ừm cái Đó Lạ Vì Mình Chưa Bị Như Vậy :-s

Các bác ơi cho em hỏi sao em cài cái này vào rồi, vài hôm sau mở Cydia ko được (nó chỉ load lên 1-2s rồi out). Em đang dùng os 3.13. Cảm ơn các bác!

Trích dẫn Gửi bởi bingboong
    Các bác ơi cho em hỏi sao em cài cái này vào rồi, vài hôm sau mở Cydia ko được (nó chỉ load lên 1-2s rồi out). Em đang dùng os 3.13. Cảm ơn các bác!
    Cách 1:
    1. Tải phần mềm Clear Cydia List Cache tool đính kèm (máy PC của bạn phải có .Net Framework)
    2. Sau khi tải về thì unzip rồi chạy chương trình ClearCydiaListCache
    3. Sau khi chạy chương trình bạn sẽ thấy một màn hình có chữ " connect your devide and click here" khi đó bạn cắm iphone của bạn vào rồi click vào dòng chữ đó.
    4. Đợi khi nào thấy chữ " Operation complete successfully" có nghĩa là bạn đã thành công sửa lỗi cho Cydia.

Cách 2:
    Neu không dc thì dùng winSCP_no_wifi và vào
    /var/lib/dpkg rồi xóa bỏ cac file trong thư mục updates,

Đây Bác Bác làm Giống Như trên xem đuợc ko

Up cho người quen hú hú [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

---------- Post added at 03:01 PM ---------- Previous post was at 02:54 PM ----------

À quên, cái này có mượt đc như 4.2 k bác :X
    Cái bản lần trước e cài hơi chậm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi louis.leo
    Up cho người quen hú hú [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

---------- Post added at 03:01 PM ---------- Previous post was at 02:54 PM ----------

À quên, cái này có mượt đc như 4.2 k bác :X
    Cái bản lần trước e cài hơi chậm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Đang Đợi ios3Folders 1.0.5 Nha Bác Tại bản 1.0.4-2 vẫn còn lỗi . Cái Này Dùng Cho Bản Gốc Cho Những Ai Ko Thích Mod ios4 .
    Dành Cho 2G Và 3G luôn Nha Bác

Úp Cho Phiên Bản Đa Nhiệm ios 3.x giống ios 4.x [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

sau khi mất acc đệ tiến bộ ghê nhỉ, cứ thế này thì còn nhìu ng thán phục lắm đây.

Trích dẫn Gửi bởi ltvddkny
    sau khi mất acc đệ tiến bộ ghê nhỉ, cứ thế này thì còn nhìu ng thán phục lắm đây.
    Thanks Kiều Kaka . Cũng Nhờ Vã Kaka nhiều mà .