Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 100 Đầu tiênĐầu tiên 12341252 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 993
    reboot rồi mà nó vẫn còn , híc , chẳng thấy nó ở đâu để xóa được :timebomb:

Làm cho 3Gs thì sao hả bạn. firm 4.2.1

Trích dẫn Gửi bởi santak_98
    3Gs Thì Có Sẵn Rồi . Bạn Muốn Cài Theme Cho iCon Folders Đó hả [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi santak_98
    OS4 thì bạn nhấn giữ cho icon rung rung rồi di chuyển 1 icon này đè lên 1 icon khác là 2 icon chui vô 1 Folder cho bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    -> Còn thay đổi Theme cho Folder thì dùng WinterBoard xem [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Úp Lên Cho a e dùng 2G dể Tìm Nè [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Vừa Ra Bản Mới Nửa Nha mấy Pro . Úp Cho A e Xài Fw Gốc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Phi.Saker
    Vừa Ra Bản Mới Nửa Nha mấy Pro . Úp Cho A e Xài Fw Gốc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Mới nữa hả...[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] bản kia cũng tốt lém rùi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]... fix thêm lỗi nào nữa hả bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi hehe_stay.withme
    Mới nữa hả...[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] bản kia cũng tốt lém rùi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]... fix thêm lỗi nào nữa hả bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Nó Úp Bản MỚi Thì Em Pót Lên Cho a e và em cũng Test rồi đỡ hơn những bản trước ít khi bị safe mode [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] nửa thử đi

cài winteboard vô chạy vửa giật vừa xấu...

Tình Hình Là Thế Này..

them nữa là các icon không mờ đi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]