Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 7 của 7
  1. Các bác cho em hỏi về jaibrack ios 6.0.1 với ạ

Em đang dùng IP4 thường đã lên 6.0.1 (không lưu SHSH 5.x.x hoặc cũ hơn) em muốn hỏi các bác mấy vấn đề sau ạ
    1. Sau khi jaibeak ios 6.0.1 xong mà muốn quay trở lại dùng FW gốc của apple thì có được không?
    2. Đã có jaibrack hoàn chỉnh IOS 6.0.1 cho IP4 chưa?
    3. Nếu bây giờ em Jaibrack (tethered) mà sau này có bản Jaibrack (untethered) thì có jaibrack lại được không

TKS các bác nhiều ạ

Trả loi
    1: được
    2: chưa
    3: được

muốn dùng fw gốc thì cứ rs lại bằng fw gốc là được bạn ạ.
    hiện tại chưa jbu cho 6.x được.
    nếu jbt thì sau này jbu cũng cập nhật được bằng cách này hay cách khác mà thui [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] tóm lại là được

Trích dẫn Gửi bởi nguyenlang90
    Trả loi
    1: được
    2: chưa
    3: được
    tks bác nhé, bác chỉ sơ sơ cho em cái mục 1 được không. em chỉ muốn JBT để cài cái battery dêtctive xem thế nào thôi xong lại vê FW gốc của apple

1. cứ restore bt không làm sao bạn à[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    2. hiện h chưa có JB hoàn chỉnh cho ip4 ( chắc cũng sắp r ) [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    3.được thôi bạn à, mình nghĩ cũng như ở các bản trc, dùng rocky racon [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi tuananh1909
    tks bác nhé, bác chỉ sơ sơ cho em cái mục 1 được không. em chỉ muốn JBT để cài cái battery dêtctive xem thế nào thôi xong lại vê FW gốc của apple
    Bạn tìm bài của bác cydia và kafm theo hướng dẫn đi , khúc mắc h thì alo mình

Trích dẫn Gửi bởi tuananh1909
    dùng 0915b3 và 6.0
    jb
    sau làm phát nữa 0915b3 và 6.0 chọn justboot