Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 37

Hỏi 1 số vấn đề về iPhone 3GS

Tinh hinh là hồi sáng mới mua con iphone 3gs 32gb bản quốc tế .Trong tình trạng không biết gì về iphone em vào itune ,thấy cái itune nó có bản cập nhật ió 6 em lỡ tay bấm vào 1 cái và chuyện gì dến nó đã dến chẳng hiểu vì sao update thất bại giờ nó bị lock không thể về bản quốc tế được nữa ,Dem ra bảo hành người ta dưa giùm em về bản 4.1 và bảo là từ giờ không thể unlock được nữa mấy anh có cách gì giúp em vấn de682 này được không ạ giờ tải mấy ứng dung5 trên itune cái xài duoc7895 cái không cũng chỉ vì khác version sofware .Em đang diên hết cả đầu về vụ này mong mấy anh ai biết gì cho em lời khuyên với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

3GS bản quố tế mà lock à? hic máy bạn lock quá! bạn đưa imei lên check xem lock hay world nhé

không nè em nói lại nhé máy của em mới mua đem về bỏ vào itune (lúc này itune báo có bản update ) em nhấn vào update làm xong hết nhưng bỏ vào itune nó ghi là không có sim ,Em đem ra tiệm thì người ta nói là bị lock rùi thế là người ta trả em về bản 4.1 và không thể update được nữa mà bản này chẳng còn ứng dụng thích hợp nữa lên hơi kẹt mong các bác giúp

haizz thì mình nói lock mà! 3gs lock thì cũng dễ xài mà, xem là old boot thì lên 6.0.1 sẽ JBU ok. bạn vào cydia xem có shsh nào không bạn nhé

vậy bác cho em hỏi em nghe nói là có thể mua được key acctive vậy mua ở đâu và giá khoảng bao nhieu vậy em ở Bình dương nhưng có thể chạy lên TPHCM được

Trích dẫn Gửi bởi iCenter PhuongQuyen
    haizz thì mình nói lock mà! 3gs lock thì cũng dễ xài mà, xem là old boot thì lên 6.0.1 sẽ JBU ok. bạn vào cydia xem có shsh nào không bạn nhé
    Old bottom IOS 6.0.1 vẫn tethered nhé bạn
    Untethered với IOS 6.0 thôi
    Đã test vài cây rồi

Trích dẫn Gửi bởi iCenter PhuongQuyen
    Khổ cho bạn,Mua ngay thằng tiệm lừa đảo rồi
    Máy QT khi update nhét sim nào vào itune cũng active đc.
    Bạn ra mắng vốn lại tiệm đó nhé
    Ko có trường hợp máy QT update bị lock lại
    Vì 3GS unlock đc bằng phần mềm hết

Trích dẫn Gửi bởi hungvahai
    vậy bác cho em hỏi em nghe nói là có thể mua được key acctive vậy mua ở đâu và giá khoảng bao nhieu vậy em ở Bình dương nhưng có thể chạy lên TPHCM được
    Bạn cứ up imei lên cho mọi người check, mới biết giá được bạn ơi

imei của em là :012164001606276

iPhone 3GS
    IMEI: 012164001606276
    Serial Number 88002N8N3NS
    Activated Yes
    Telephone Technical Support Expired
    Repairs & Service Coverage Expired
    SIM Lock Unlocked (Connect to iTunes)