Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 5 của 5

haiz, có chút cỏn con jb nữa thui mà cũng lập top làm j trời [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    như đã nói bên top kia, chú cứ mở reds lên, nhấn extras > select ipws (chọn fw 6.0) rùi nó báo nhận dạng thành công (nhấn ok) tiếp nó hỏi máy new boot fk (chọn yes vì máy chú new thì phải)
    xong thì nhấn back trên red rùi lại nhấn jbreak, tắt máy về dfu theo reds và ngồi chờ (ip sẽ từ từ lên màn hình, hiện dứa, rùi chạy hàng loạt chứ trắng nền đen và cuối cùng là lên táo) đến khi ip lên lại màn hình bt là jb thành công.
    lúc này lại tắt ip đi, back lại trên reds rùi lại chọn fw như hồi nãy và khác là thay vì nhấn jbreak thì nhấn jboot, lại theo reds về dfu và ngồi chờ là xong.

haha e có cydia rùi anh nas_nguyen oi. tks a nhiều nha. Công sức mày mò cả ngày mới đc. Vui quá

Trích dẫn Gửi bởi Thaivn.itc
    haha e có cydia rùi anh nas_nguyen oi. tks a nhiều nha. Công sức mày mò cả ngày mới đc. Vui quá
    Dùng thử đj thế nào cũg xuống lại 5.1.1 ah[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Gửi từ FPT Tablet HD của tôi

ko thể về 5.1.1 nếu ko đã về rùi. Máy mình bị lỗi nên phải lên 6.0.1 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. Bác Nào Giúp em JB và cài CYdia cho ip4 qua teamview với ạ ! e thử không được
    Bởi etihad.net.vn trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 10-26-2012, 06:29 AM