Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: cydia lổi help me

Ko sao đâu b! Cứ để nó load xong, vô manage add sources cydia.vn bình thường!

Trích dẫn Gửi bởi vnnvn
    Ko sao đâu b! Cứ để nó load xong, vô manage add sources cydia.vn bình thường!
    mình ko biết phải bị ảnh hưởng hay ko,mà mình tải đúng appstorevn của iphone mà sao tải game hay app toàn là báo lổi *IPA,mình ko hiểu sao...

Trích dẫn Gửi bởi duong4a3
    mình ko biết phải bị ảnh hưởng hay ko,mà mình tải đúng appstorevn của iphone mà sao tải game hay app toàn là báo lổi *IPA,mình ko hiểu sao...
    lên 601 thì ko cài app thuốc trực tiếp được đâu, phải chép vào máy tính rùi mới cài lại bằng itools hoặc sync với itunes mới xong

cho mình biết chi tiếc dc ko bạn link hoặc cái gì đó

Trích dẫn Gửi bởi nas_nguyen
    lên 601 thì ko cài app thuốc trực tiếp được đâu, phải chép vào máy tính rùi mới cài lại bằng itools hoặc sync với itunes mới xong

Trích dẫn Gửi bởi duong4a3
    cho mình biết chi tiếc dc ko bạn link hoặc cái gì đó
    đầu tiên là vô cydia cài appsync for ios 6 (search google để bít cái source cho appsync ios 6 nhé).
    trên ip, mở appstorevn/hipstore (cái store nào bạn xài để load app thuốc ấy) vô settings của nó và off cái auto delete đi để giữ lại file ipa sau khi load xong trên ip.
    xong thì cài itools trên máy tính để chép file ipa load trên ip ra máy tính.
    và cuối cùng thì dùng chính itools để cài những file ipa mới chép vô máy tính đó, hoặc add nó vô itunes rùi sync

Đúng rồi đó b! 601 thương thích kém với các app trên appstore.vn, b add sources cydia.heaveniphone.com vô cài ứng dụng dể hơn!

Trích dẫn Gửi bởi nas_nguyen
    đầu tiên là vô cydia cài appsync for ios 6 (search google để bít cái source cho appsync ios 6 nhé).
    trên ip, mở appstorevn/hipstore (cái store nào bạn xài để load app thuốc ấy) vô settings của nó và off cái auto delete đi để giữ lại file ipa sau khi load xong trên ip.
    xong thì cài itools trên máy tính để chép file ipa load trên ip ra máy tính.
    và cuối cùng thì dùng chính itools để cài những file ipa mới chép vô máy tính đó, hoặc add nó vô itunes rùi sync
    cái file đó hay nằm ở đâu vậy bạn mình tìm mãi ko thấy

[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ok mình đã test lại đường trong appstore hihihih thank các bạn nhiều nhiều (mình gà quá hihih)

Các Chủ đề tương tự

1. Các file deb trên cydia cho ai chưa cài được vì cydia nghẽn mạng...
    Bởi trungkj3n trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 02-08-2013, 09:42 PM
  2. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 01-27-2013, 04:59 AM
  3. Lỗi cydia
    Bởi metay2012 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 01-20-2013, 02:42 AM
  4. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-05-2012, 12:00 AM
  5. [hepl] ip4 5.0.1 up lên 6, jb xong, cydia xong, nhưng ko vao cydia được