Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

3g nó đâu có chạy ngầm đâu mà tắt đc bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    3g mà lên ios 4 là rề vậy á, nhưng nhìu khi vẫn phải lên vì ios3 ít app tương thích quá [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

mún lên 4.2.1 thì bạn tìm fw custom ko nâng BB, JB sẵn
    tắt iphone, giữ phím home rồi cắm vào PC đang chạy iTunes
    giữ hoài home cho đến khi thấy hình iTunes với sợi cáp trên iphone
    Shift + rs rồi chọn tới fw bạn đã down

nếu còn lưu SHSH 3.1.3 thì về lại IOS 3 đi bạn, chạy IOS 4 nó chạy ko nỗi đâu, cà rề cà rà -> treo hoài là phải [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Tiêu Quang
    nếu còn lưu SHSH 3.1.3 thì về lại IOS 3 đi bạn, chạy IOS 4 nó chạy ko nỗi đâu, cà rề cà rà -> treo hoài là phải [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    3g k cần shsh, chỉ cần lưu shsh đối với ios 4.

bây h lên 4.1 và 5.1.1 k cần shsh mà 3g có thể lưu trực tiếp vs cydia cứ rs gốc cho chắc ăn đã có tool down bb rùi k cần phải lo mình toàn chơi gốc 3g mình lên 4.1 gốc ko bị dính lỗi 1015

Trích dẫn Gửi bởi Tiêu Quang
    Mình mới tập xài iOS nên k hỉu mình thấy cydia ghi shsh lưu fw 4x không à không thấy lưu fw 3x thế nếu muốn về 3.1.3 sao nhỉ máy mình lock

Trích dẫn Gửi bởi styleboykute20
    Mình mới tập xài iOS nên k hỉu mình thấy cydia ghi shsh lưu fw 4x không à không thấy lưu fw 3x thế nếu muốn về 3.1.3 sao nhỉ máy mình lock
    IP3g up all FW ko cần shsh

Trích dẫn Gửi bởi vvvvvv
    IP3g up all FW ko cần shsh
    Nhưng up fw gốc hay custom và có được unlock không khi về fw 3x mình thích fw đó đã được jb và cydia mình chưa rành jb mới học up fw haiz nhiu đó đủ mệt ùi công nhận up fw ios lắm gian truân

Trích dẫn Gửi bởi styleboykute20
    Nhưng up fw gốc hay custom và có được unlock không khi về fw 3x mình thích fw đó đã được jb và cydia mình chưa rành jb mới học up fw haiz nhiu đó đủ mệt ùi công nhận up fw ios lắm gian truân
    bb hiện tại là bao nhiêu?

iphone 3 g cui roi ban oi ! tot nhat la doi doi de [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]