Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 11 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 103

Phiên bản IOS 6.0 lỗi quá nhiều !!!!!!!

Những ai đang dùng Iphone 4S không nên nâng cấp lên phiên bản IOS 6.0. Có quá nhiều lỗi trong phiên bản này, chỉ duy nhất chức năng FaceTime có thể gọi cho nhau qua mạng 3G là dùng tốt còn lại mọi thứ không dùng được, bản đồ 3D không hỗ trợ ở VN, Wi-Fi bắt kém hơn và hay bị rớt mạng, chức năng nếu ai gọi đến mà mình không muốn nghe thì bấm vào phím " từ chối " hoặc bấm phím tắt - bật nguồn 2 lần ( để từ chối ) đã không còn tác dụng và thay vào đó là bạn sẽ bị treo máy ngay lập tức...... Ai biết cách khắc phục giúp mình với ! Mình đang rất bực mình với bọn APPLE với phiên bản này, máy mình phiên bản quốc tế, nâng cấp lên 6.0 rùi thì không quay lại 5.1 đc nữa. hixxxxxx. Bực nhất là muốn từ chối cuộc gọi cũng không đc, đành phải nghe nếu không sẽ bị treo máy.

mình chưa biết thực hư thế nào nhưng có thể máy bạn bị sao rồi,chứ nếu lỗi nghiêm trọng vậy thì có nhiều phản ánh rồi vì khắp thế giới này biết bao nhiêu ng up lên ios 6 và bấm bận khi có cuộc gọi

Nản qá bạn ơi thấy xài ok lắm có lỗi lầm gì đâu

Mình thì thấy đánh tiếng việt khó khăn hơn các phiên bản trước khi bỏ dấu, các phiên bản trước khi bỏ dấu sai và mình đã lỡ nhấn phím space rồi quay trở lại từ đó vẫn sửa lại dấu được, còn bây giờ nhiều lúc phải xoá nguyên từ đó đánh lại chứ không sửa lại dấu được, mọi người thử để ý xem đúng không nhé!

Mình cũng không hiểu sao nữa, máy mình mua ở Vinaphone phiên bản quốc tế chưa bao giờ jailbreak hay làm một cái gì cả, từ lúc mua về chỉ có lắp sim vào nghe gọi bình thường, thậm chí các ứng dụng cũng chẳng bao giờ cài đặt. Mấy hum trước mình vẫn dùng 5.1 thì không sao, mọi thứ vẫn chạy ổn định, chỉ từ khi up lên 6.0 mới bị như thế này mà. Không biết có ai bị như mình không ?

Mình thì thấy đánh tiếng việt khó khăn hơn các phiên bản trước khi bỏ dấu, các phiên bản trước khi bỏ dấu sai và mình đã lỡ nhấn phím space rồi quay trở lại từ đó vẫn sửa lại dấu được, còn bây giờ nhiều lúc phải xoá nguyên từ đó đánh lại chứ không sửa lại dấu được, mọi người thử để ý xem đúng không nhé!

Đúng là gõ tiếng Việt có 1 số vđề hơi khó chịu chút. Nhưng dùng vẫn ok. Safari vào mạng nhanh hơn nhiều ý chứ

Mình đang xài 4s ios 6 nè bạn. Mình shift + restore. Hoàn toàn bình thường. Không có 1 chút lỗi nào cả. Bản đồ cùi bắp thì là tình trạng chubg rồi. Bấm nút nguồn để silent và từ chối cuộc gọi vẫn hoàn toàn bình thường mà bạn. 4s chưa jb được nhưng mà mình vẫn cài game ..... vô tư, sướng lắm hehe. Cảm giác không khác như máy đã jb nhưng máy chạy ổn định hơn và ít hao pin hơn vì hoàn toàn chưa jb mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Em thấy sóng kém lắm. Có bác nào bị vậy không?

Khi nào bạn thấy cuộc gọi đến thì bạn kéo nút chụp ảnh nhanh bên cạnh chữ slide to reply lên 1 chút, sẽ thấy hiện ra nút decline và 2 dòng ''....message...'' và '' remind me later''. Mình dùng ios 6 đuợc vài ngày thấy cũng ổn định mà bạn, trừ cái map cùi bắp của apple còn lại thì ok. Mình dùng ip4 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]