Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

vấn đề lạ và hay. 4s 5.1.1 gốc của apple vẫn restore lại 5.1.1 đc

thấy trên diễn đàn các anh em bảo là 4s mà chạy 5.1.1 nguyễn bản khi mua máy mà chưa restore qua itune thì sẽ không restore lại 5.1.1 vào thời điểm hiện tại với redsn0w 0.9.15b3. nhưng mình đã làm thử và kết quả là vẫn restore lại ngon lành nhé các bạn. các bạn nào chưa thử thì hãy thử nhé[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Khéo máy của bạn là do chỗ bán nó chạy lên 5.1.1 gốc từ trước nên mới re- restore lại được bạn ạ.

đồng ý với bạn quyenlan1605

mình dùng máy mua lại, đang chạy 5.1.1, mình cắm vào tiny để tải shsh thì nó hiện ra shsh của 5.1.1 và 6.0.1
    máy dạo này ko đc ổn định lắm, định restore lại, bác chủ có cao kiến gì xin chỉ giáo

Trích dẫn Gửi bởi samleminh
    mình dùng máy mua lại, đang chạy 5.1.1, mình cắm vào tiny để tải shsh thì nó hiện ra shsh của 5.1.1 và 6.0.1
    máy dạo này ko đc ổn định lắm, định restore lại, bác chủ có cao kiến gì xin chỉ giáo
    Vậy bạn tìm trong mục Thay đổi - Nâng cấp FW có bài hướng dẫn re - restore lại 5.1.1 cho iphone 4s 5.1.1 có shsh bằng redsnow 0.9.15b3 của bác cydiatoday đó.

Trích dẫn Gửi bởi nguyendu90hn
    thấy trên diễn đàn các anh em bảo là 4s mà chạy 5.1.1 nguyễn bản khi mua máy mà chưa restore qua itune thì sẽ không restore lại 5.1.1 vào thời điểm hiện tại với redsn0w 0.9.15b3. nhưng mình đã làm thử và kết quả là vẫn restore lại ngon lành nhé các bạn. các bạn nào chưa thử thì hãy thử nhé[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    máy có shsh thì vẫn re-restore được chứ có j đâu hic

Trích dẫn Gửi bởi quyenlan1605
    Vậy bạn tìm trong mục Thay đổi - Nâng cấp FW có bài hướng dẫn re - restore lại 5.1.1 cho iphone 4s 5.1.1 có shsh bằng redsnow 0.9.15b3 của bác cydiatoday đó.
    thanks bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi nguyendu90hn
    Ah thế là bác may mắn rồi!Chúc mừng bác restore 5.1.1 thành công cho con 4S.
    Lúc trước em cũng không rõ lắm là mấy con factory lưu shsh 5.1.1 mà chưa restore với itunes lần nào có thực hiện được không với Reds tool mới.Giờ thì nghe bác nói vậy thấy cũng yên tâm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] trước đó thấy bác nas_nguyen nói quá cũng hơi rét ko dám làm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi TweaksiOS
    Ah thế là bác may mắn rồi!Chúc mừng bác restore 5.1.1 thành công cho con 4S.
    Lúc trước em cũng không rõ lắm là mấy con factory lưu shsh 5.1.1 mà chưa restore với itunes lần nào có thực hiện được không với Reds tool mới.Giờ thì nghe bác nói vậy thấy cũng yên tâm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] trước đó thấy bác nas_nguyen nói quá cũng hơi rét ko dám làm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    khoái đá đểu nhau nhỉ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    chủ top chỉ nói là mua máy có sẵn 511 chứ ko nói là đập hộp 511 nên sẽ có trường hợp mua máy đã bung hộp [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], bạn hiểu ý rồi chứ.
    còn lại, nếu khẳng định mới bung hộp đã chạy 511 và jb lấy shsh ngay mà h re-rs lại được thì máy đó chắc thuộc hàng quí hiếm luôn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] nên dev-team ko gặp trong quá trình test tools của họ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    và vậy thì chúc mừng cho những chủ nhân sở hữu được những con máy đặc biệt như thế thôi, vì thực ra trong trường hợp máy xuất xưởng và tân trang lại thì dev-team có mở ngoặc (your results will vary) [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi nas_nguyen
    khoái đá đểu nhau nhỉ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    chủ top chỉ nói là mua máy có sẵn 511 chứ ko nói là đập hộp 511 nên sẽ có trường hợp mua máy đã bung hộp [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG], bạn hiểu ý rồi chứ.
    còn lại, nếu khẳng định mới bung hộp đã chạy 511 và jb lấy shsh ngay mà h re-rs lại được thì máy đó chắc thuộc hàng quí hiếm luôn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] nên dev-team ko gặp trong quá trình test tools của họ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    và vậy thì chúc mừng cho những chủ nhân sở hữu được những con máy đặc biệt như thế thôi, vì thực ra trong trường hợp máy xuất xưởng và tân trang lại thì dev-team có mở ngoặc (your results will vary) [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    em đá đểu bác làm gì nhỉ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] nó có tăng thêm cân đường hộp sữa cho em đâu!Em chỉ phản hồi thông tin cho nó tự tin hơn bác ah, phải thế không bác!
    Ai cũng có sự may mắn cả và người may mắn chắc có lẽ là chủ topic này đây [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. So sánh fw 6.1 với fw 6.1.2 cua apple
    Bởi etruyen trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 02-23-2013, 05:51 PM
  2. (HOT ) APPLE THẬT QUÁ ĐÁNG
    Bởi anhduongcklk trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 02-15-2013, 07:10 PM
  3. Restore FW 5.1.1 khi Apple đã khóa. Có hình
    Bởi phongkhamsg trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 171
    Bài viết cuối: 01-28-2013, 10:48 PM
  4. Hướng dẫn restore iphone 4 (FW 5.1.1 - 9B206) khi apple đã close.
    Bởi tuanem trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 10-02-2012, 10:43 PM
  5. Apple đã chặn 5.1.1 chưa???
    Bởi nguyentohoa trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 10-01-2012, 02:41 PM