Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 9 của 9

Trích dẫn Gửi bởi batman_mnt
    Số là vừa chuyển qua IP4, mới xài lần đầu muốn vọc vạch nâng cấp thử nhưng search mãi chưa thấy bài hướng dẫn nâng 4.0.1 lên các đời mới hơn nên bác nào biết cách xin chỉ giúp. Tks ah
    có shsh sẽ có custom no bb để úp

chơi được nếu máy có shsh
    thì tự tạo 1 fw custum rùi retore.
    nhớ lên fw nào jb được nhe vì lên jb(jb hoàng chỉnh hay jb hog hoàng chỉnh không quan trọng)vi ip4 bb 1.59 cần jb máy để cài ultrasurf để unlock mới có sóng sử dụnh full chức năng

Số là vừa chuyển qua IP4, mới xài lần đầu muốn vọc vạch nâng cấp thử nhưng search mãi chưa thấy bài hướng dẫn nâng 4.0.1 lên các đời mới hơn nên bác nào biết cách xin chỉ giúp. Tks ah
    BB 1.59 coi như hàng hiếm nhé bạn hiền, cứ custom mà chiến
    Gửi từ FPT Tablet HD của tôi

Trích dẫn Gửi bởi tonano
    chơi được nếu máy có shsh
    thì tự tạo 1 fw custum rùi retore.
    nhớ lên fw nào jb được nhe vì lên jb(jb hoàng chỉnh hay jb hog hoàng chỉnh không quan trọng)vi ip4 bb 1.59 cần jb máy để cài ultrasurf để unlock mới có sóng sử dụnh full chức năng
    -------------------------------------------------------------------
    Bác có thể chỉ cụ thể các bước thực hiện hoặc có link hướng dẫn gửi giúp giùm mình được k? tks bác nhìu.

BB: 1.59 mà lên 6.0.1 là bị lỗi 1 vạch sóng nhé. Mình bị lỗi này và về lại 5.1.1 sóng ngon lành

Trích dẫn Gửi bởi hathuy
    BB: 1.59 mà lên 6.0.1 là bị lỗi 1 vạch sóng nhé. Mình bị lỗi này và về lại 5.1.1 sóng ngon lành
    vậy ah, như vậy thì đợt này mình chỉ nâng lên 5.1.1. nhưng mà vẫn đang rối quá chưa bit chuẩn bị những phần mềm gì và trình tự thực hiện thế nào, bạn có thể hướng dẫn giùm để chiều nay về thực hiện được k ah?

Dùng snowbreeze2.9.7 tạo fw custom có shsh 5.1.1 là ok

vậy ah, như vậy thì đợt này mình chỉ nâng lên 5.1.1. nhưng mà vẫn đang rối quá chưa bit chuẩn bị những phần mềm gì và trình tự thực hiện thế nào, bạn có thể hướng dẫn giùm để chiều nay về thực hiện được k ah?
    bb 1.59 nếu lock thì vẫn để nguyên và tạo pw custom ko nâng bb thôi.còn máy w thì khi tạo pw lên bb luôn cho nó đầy sóng lo gì bạn?