Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 4 của 4

Trích dẫn Gửi bởi bvschoivltk123
    Em xài 3gs bản fw 4.1 bb 6.15.. lên 5.1.1 thì bị treo trái táo... rồi em just reboot thì bị treo trái dứa.. các pro giúp em với
    ko biết bạn lên theo cách nào vậy?
    thứ nhất là cần có shsh mới lên được nhé (trừ khi máy bạn old boot).
    nếu có shsh rùi thì hoặc build cfw bằng sn0wbree để lên, xem ở đây:
    Cách dùng Redsn0w/Sn0wbreeze tạo và restore bản custom nhúng SHSH cho A4 devices để hạ cấp | Tinhte.vn - Cộng đồng Khoa học & Công nghệ
    hoặc rs trực tiếp bằng reds luôn, xem ở đây:
    REDSN0W 0.9.15b3 khôi phục nâng/hạ cấp và JBU 5.1.1, JBT & Unlock 6.0.1 chip A4 (28-11-2012) | Trang 75 | Tinhte.vn - Cộng đồng Khoa học & Công nghệ
    bạn cần tuân thủ các bước (có thể trình tự các bước có khác với thực tế bạn làm 1 chút nhưng chỉ xáo trộn thứ tự các bước còn cách làm thì vẫn như vậy, ko khác j) để có thể đạt kết quả như ý

minh tai fw tren <span style="font-size: 12px"><span style="font-family: 'Arial'">Link tải FW : IPhone / Ipad / Ipod: </span></span><span style="text-decoration: underline"><span style="font-size: 12px"><span style="font-family: 'Arial'"><span style="font-family: 'Arial'">http://www.felixbruns.de/iPod/firmware/ rồi mình SHift restore binh thuong</span></span></span></span>

Trích dẫn Gửi bởi bvschoivltk123
    minh tai fw tren <span style="font-size: 12px"><span style="font-family: 'Arial'">Link tải FW : IPhone / Ipad / Ipod:</span></span><span style="text-decoration: underline"><span style="font-size: 12px"><span style="font-family: 'Arial'"><span style="font-family: 'Arial'">http://www.felixbruns.de/iPod/firmware/ rồi mình SHift restore binh thuong</span></span></span></span>
    thế thì bạn đã làm sai cách rồi nhé, lỗi là tất nhiên thôi. bạn ko thể rs fw gốc 511 qua itunes cho thiết bị táo lúc này nữa đâu. bạn phải nghiên cứu như cách mình chỉ trên thì mới được.