Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 46

sax,sao máy mới cũng dính -1 thế? lỗi -1 có liên quan đến phần cứng đó bạn. 4s còn chưa có cách fix -1 đâu bạn.bạn mang qua máy MAC restore lại xem.mà máy bạn hàng nước nào thế? restore đúng fw chưa/

máy mình là hàng sing mình mang qua máy khác cũng bị dính lỗi -1 chả hiểu kiểu gì luôn mình down dúng fw của 5 6.0.2 mà.mình đang ở 6.0.1
    k hỉu kiểu j luôn ý

lỗi -1 do itunes k viết được baseband cho máy.bạn restore k được đem bảo hành thôi.lỗi này iphone 5 k thể fix được.

Trích dẫn Gửi bởi yeugaixinh
    Chào các anh em

minhd download fw 6.0.2 từ felix xong cài máy lên mà toàn bị dính lỗi -1.mình đã đổi cổng usb nhưng vẫn bị dính.anh em rành về pm giúp mình với[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    cảm ơn anh em nhiều nhiều
    có khi nào hoa mắt load nhầm fw ko bạn?
    nên load fw ở những nguồn uy tín và kiểm tra chính xác loại phù hợp với máy mình [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    gần đây khá nhìu trường hợp râu ông nọ cắm cằm bà kia đấy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Vừa hỏi kêu down chuẩn rồi.iphone 5 hàng sing thì dùng fw 5,2 đó bạn nhé.

Mình cũng dùng ip từ hồi 2 g mà nên những việc restore ntn mình cũng biết biết mà bạn.m cũng dơnload từ felix burn nêu nhầm fw nó phải báo là ...not competiton ... Chứ làm sao mà load đc đến nửa đường báo lỗi đc bạn.mình đang dow lai thẳng từ apple để xem lai hic.... Hok bit thế nào đây huhu

khổ rồi bạn

Lỗi -1 khả năng đến 99% là phần cứng!

mua lâu chưa?mang đi bảo hành thôi.lỗi -1 trên ip5 thì apple cũng bó tay thôi bạn.