Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 7 của 7

Bác pro ơi cho đệ hỏi chút

Con IP 3GS unlock đệ đã làm theo hướng dẫn của bác rồi, là nâng cấp lên 6.0.1(10a523) có cydia rồi,và add sources cydia.heaveniphone.com/
    Khi cài Hipstore của heaveniphone xong và vào Hipstore để tải app,tải về máy vẫn được nhưng nó lại báo lỗi là không phải đuôi IPA,vậy thì phải làm sao đây hả bác pro
    Đệ cũng đang xài 1 cái ipad và 1 cái ipod cả 2 đang ở firmware 5.1.1 mà cũng tải app bằng Hipstore khỏe re,không có vấn đề gì cả

Bạn chưa cài Appsyn nên bị báo lỗi là phải. Bạn tìm và cài đặt Appsyn tương thích với FW 6.0.1 đi, sau đó hãy cài app từ Hipstore.

Trích dẫn Gửi bởi tam kobe
    Con IP 3GS unlock đệ đã làm theo hướng dẫn của bác rồi, là nâng cấp lên 6.0.1(10a523) có cydia rồi,và add sources cydia.heaveniphone.com/
    Khi cài Hipstore của heaveniphone xong và vào Hipstore để tải app,tải về máy vẫn được nhưng nó lại báo lỗi là không phải đuôi IPA,vậy thì phải làm sao đây hả bác pro
    Đệ cũng đang xài 1 cái ipad và 1 cái ipod cả 2 đang ở firmware 5.1.1 mà cũng tải app bằng Hipstore khỏe re,không có vấn đề gì cả
    6.xx Hipstore, apstorevn chưa cài đc game

Và cuối cùng đệ Restore 1 phát tống hết chúng ra khỏi máy,trả lại sự bình yên cho em iphone thân yêu
    Một phiên bản gì đâu mà đụng đâu là lỗi đó,khủng khiếp thật.

Trích dẫn Gửi bởi tam kobe
    Và cuối cùng đệ Restore 1 phát tống hết chúng ra khỏi máy,trả lại sự bình yên cho em iphone thân yêu
    Một phiên bản gì đâu mà đụng đâu là lỗi đó,khủng khiếp thật.
    ko phải đụng đâu lỗi đó đâu mà tại chưa bẻ đc nó thôi. Bạn cứ xài ko JB thử xem, lỗi mới lạ.

Đệ có add sources
    <ol>
    </ol>

<div class="bbCodeBlock bbCodeQuote" data-author="tam kobe">
    <aside>

<div class="attribution type">tam kobe đã nói:

&uarr;

</div>

<blockquote class="quoteContainer"><div class="quote">Đệ có add sources
    <ol>
    </ol></div></blockquote></aside></div>