Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 10 của 10

Xin các pro tư vấn về bệnh lạ của 3gs world-old bootroom

Tình hình là e có con iphone 3gs 32gb bản lock nhưng đã mua code để lên quốc tế. Máy e mua full box mới tinh từ hồi 3gs mới ra. Trước thì dùng bt mà dạo gần đây nó bị bệnh rất lạ là cứ chơi game gì đó như Fruit ninja,Angry birth .... 1 tý ( khoảng 5p đến 10p , máy hơi có hiện tượng ấm ấm lên 1 tý ) là y như rằng nó sập nguồn luôn. Bật lại thì chỉ hiện quả táo rồi lại tắt đi,ko lên được. Nhưng chỉ cần cắm sạc vài phút là lại hiện lên bình thường. Em đã thử update thử mấy fireware ( 4.1 , 6.0.1 .... ) restore đủ kiểu mà nó vẫn ko khắc phục được bệnh đấy. Máy dùng nghe gọi nhắn tin lướt web thì ngon lành chả lỗi lầm gì. Mong các pro tư vấn giúp e về bệnh tình của e nó với ạ. Em cảm ơn rất nhiều. Nhân tiện xin gửi đến tất cả các bạn ghé qua topic của mình lời chào và lời chúc năm mới 2013 hạnh phúc nhất.

Mang đi xem pin đi bạn.đag chơi máy nóng ,sập nguồn .sạc mới lên thì pin hết thọ rồi

Trích dẫn Gửi bởi hung_tooth
    Mang đi xem pin đi bạn.đag chơi máy nóng ,sập nguồn .sạc mới lên thì pin hết thọ rồi
    Nhưng mà có lúc e ko chơi game chỉ nghe gọi nhắn tin thôi thì vẫn phải được tầm 1 ngày hơn tý mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] E nghĩ ko phải do pin đâu ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] E còn test bằng cách lấy máy a e gọi vào máy e rồi để gần 10p mà mất có hơn 2% pin.

Chào buổi sáng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi karaoke0_0
    Nhưng mà có lúc e ko chơi game chỉ nghe gọi nhắn tin thôi thì vẫn phải được tầm 1 ngày hơn tý mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] E nghĩ ko phải do pin đâu ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] E còn test bằng cách lấy máy a e gọi vào máy e rồi để gần 10p mà mất có hơn 2% pin.
    game nặng
    ko dủ ram để chạy
    fix đi 1 tý

Trích dẫn Gửi bởi vvvvvv
    game nặng
    ko dủ ram để chạy
    fix đi 1 tý
    Pro có thể chỉ cụ thể cho e tý được k ạ ? e đã add source trên ok rồi. Giờ ko biết phải làm gì nữa ạ ? Thank pro nhiều.

sử dung bài của homlee
    fix hao các loại

Trích dẫn Gửi bởi vvvvvv
    sử dung bài của homlee
    fix hao các loại
    Tớ đã đọc qua bài của homlee rồi. Thậm chí thử restore cài đặt mấy fireware khác nhau rồi mà vẫn bị lỗi như thế. Hiz.

thay pin đi thui

Từ 2009 đến 2013 là 4 năm roài! Thay pin mới chơi thêm 4 năm noã!

Các Chủ đề tương tự

1. [HELP] unlock iphone 3gs new bootroom ios 6.0.1
    Bởi thanhtan trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 11-08-2012, 12:06 AM
  2. đã có thể un jb ió 6.0.1 trên 3gs new bootroom
    Bởi rongvangb trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-06-2012, 12:13 AM
  3. iPhone 3GS old bootroom lên 6.0 vẫn bị tethered
    Bởi linhnguyen47vn trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 30