Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 7 của 7

3gs 6.0.1 bb 5.16.07 active sim

chào các anh. hiện tại em mới nhận con 3gs 6.0.1 bb 5.16.07 tình trạng active sim. em muốn restore lại 5.11 nhưng hiện tại cắm máy vào itune có nhận ra iphone nhưng cứ accessing itunes store hoài, không thể restore được. itunes bản 11.0.1 em chưa sử dụng nên không rành lắm. mong các bác chỉ giáo.
    thank.

Muốn quay về 5.1.1 thì phải có SHSH mới được. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Bạn dùng redsn0w để về 5.11 nhé bạn.

chào các bác ! cuối cùng em cũng làm xong rồi,máy lúc đầu không lưu được shsh nhưng jb xong lại lưu được.vì em đang ở nhật bản, máy mua ở nhật nên cũng hơi chua. hôm bữa em có cầm cái sim viettel sang bên này, unlock xong em bỏ xim vào máy nhận mạng softbank và docomo của nhật luôn sóng gió vi vu, em cũng khôn hiểu tại sao nữa.

Trích dẫn Gửi bởi quanvueakar
    chào các bác ! cuối cùng em cũng làm xong rồi,máy lúc đầu không lưu được shsh nhưng jb xong lại lưu được.vì em đang ở nhật bản, máy mua ở nhật nên cũng hơi chua. hôm bữa em có cầm cái sim viettel sang bên này, unlock xong em bỏ xim vào máy nhận mạng softbank và docomo của nhật luôn sóng gió vi vu, em cũng khôn hiểu tại sao nữa.
    Theo mình biết thì 3gs mà BB 5.16.07 là quốc tế chứ? Mình cũng đang có một con như vậy.

Trích dẫn Gửi bởi chienkd
    Theo mình biết thì 3gs mà BB 5.16.07 là quốc tế chứ? Mình cũng đang có một con như vậy.
    chính xác

nhưng khi mua về nó đã up lên ios6 trong tình trạng active sim. đưa vào itune không nhận và không lưu được shsh.

Các Chủ đề tương tự

1. ip4 W lên 6.1.2 không active được nhờ giúp đỡ
    Bởi shoplovebaby trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 02-26-2013, 09:26 PM
  2. Ai giúp mình H@k Active ip4 6.1
    Bởi biztech trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 02-21-2013, 05:01 AM
  3. Sau khi cài FW mới, máy yêu cầu Active
    Bởi Theuanloc trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0