Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 45

redsn0w JB cái là hackactive luôn, lên sóng hay ko thì còn tuỳ vào baseband nữa
    04.12 thì thua

Trích dẫn Gửi bởi Ashurei
    04.12 thì thua
    máy đóng cặp quốc tế cung k lên đc sóng à bác

thay cặp QT thì thua rồi
    vì ip lên sóng hay ko, QT hay lock qua quá trìh active đó mới khác nhau thôi
    giờ những máy thay cặp QT ko thể active thì sao có sóng đc, thay cặp lock BB thấp thì giờ vẫn còn xài đc

hoi truoc kia. Mình restore máy. Thì tầm 3 phút là máy mình đã lên sóng. Lúc đó vẫn chưa active.

thay cặp QT thì thua rồi
    vì ip lên sóng hay ko, QT hay lock qua quá trìh active đó mới khác nhau thôi
    giờ những máy thay cặp QT ko thể active thì sao có sóng đc, thay cặp lock BB thấp thì giờ vẫn còn xài đc

Trích dẫn Gửi bởi VIETAN111
    hoi truoc kia. Mình restore máy. Thì tầm 3 phút là máy mình đã lên sóng. Lúc đó vẫn chưa active.
    bạn rs xong vẫn chạy iTunes, lúc máy mở lên thì iTunes nó active cho bạn rồi, các bước còn lại chỉ setup thôi, ko có bước active
    hoặc vô tình qua bước active mà bạn ko để ý đấy, nó sau cái bước connect vào wifi

k, ý mình là. hồi xưa Khi restore xong. Mình hay rút cáp ra để chỉnh thông số ngôn ngư, mã vung và chưa có active liền. thì mình thấy tầm 3 phút là máy có sóng. Vẫn ở chế độ chưa active

bạn rs xong vẫn chạy iTunes, lúc máy mở lên thì iTunes nó active cho bạn rồi, các bước còn lại chỉ setup thôi, ko có bước active
    hoặc vô tình qua bước active mà bạn ko để ý đấy, nó sau cái bước connect vào wifi

k, ý mình là. hồi xưa Khi restore xong. Mình hay rút cáp ra để chỉnh thông số ngôn ngư, mã vung và chưa có active liền. thì mình thấy tầm 3 phút là máy có sóng. Vẫn ở chế độ chưa active
    ngày xưa khácm bây h khác bạn à
    máy bạn thay cặp rùi mà resto thì vĩnh viễn đắp chăn làm ipod, ko có cách gì cứu dc hết

04.12 thì thua

Trích dẫn Gửi bởi nguoiquetrac82
    ngày xưa khácm bây h khác bạn à
    máy bạn thay cặp rùi mà resto thì vĩnh viễn đắp chăn làm ipod, ko có cách gì cứu dc hết
    mình có thể làm 1 cái fw custom có hackactive thì có lên sóng đc k ?

mình có thể làm 1 cái fw custom có hackactive thì có lên sóng đc k ?
    Cũng không.hackactive như vậy chỉ cho bạn vào thẳng màn hình chính thôi.Còn vấn đề active có sóng là với e itunes [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. 10 dự án sẽ thay đổi toàn bộ Sài Gòn
    Bởi stda149 trong diễn đàn Du Lịch Và Giải Trí
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 03-19-2015, 10:53 PM
  2. Chờ gió lạnh về thay áo mới
    Bởi m4uwap trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-02-2013, 04:29 PM