Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

gấp gấp _ cứu iphone 5

Chào mọi người!
    chuyện là Em vừa mua 1 con iphone 5 ,sài vài hôm bị lỗi cảm ứng chạy lung tung,mang lên bào hành thì nó kêu do firmware bị lỗi chạy lại nhưng sau khi chạy lại vài hôm lại bị lỗi và mình yêu cầu đổi máy nhưng nó lại kêu chạy lên 6.0.2 hết lỗi và ko chịu đổi cho mình,mình muốn hỏi là firmware có liên quan đến lỗi cảm ứng không? và xin hướng giải quyết của mọi người.

fw ko liên quan đến lỗi cảm ứng. có khi nào bác vừa sạc vừa chơi nên nó loạn cảm ứng ko ? nếu đúng vậy thì là do củ sạc lô, còn ko phải ra nói nó đổi ngay, dính tới cảm ứng hơi phiền phức à

mình không vừa sạc vừa chơi bạn,sạc zin theo máy luôn bạn,bữa trước nó chạy lại firmware thì bình thường nhưng vài hôm sau lại bị tình trạng lệch cảm ứng,mà bên này tụi nó nâng cấp lên 6.0.2 và kêu sài bình thường.

Bác up lên 6.02 thử xem có bị nữa ko.nếu vẫn bị ra kêu nó đổi hoạc bảo hành.còn nó cứ lằng nhằng nói này nói nọ thì cho cái iphone vào đầu nó.

cho mình hỏi thêm trên màn hình nó bị một chấm đen mình nghĩ là bụi và nó cũng không chịu đổi máy vì kêu bị điểm chết.nếu bị như thế có thễ đổi máy được không các bác

Máy mới thì làm sao lỗi cảm ứng và màn hình bị điểm chết đc. Đổi máy khẩn trương.

Bạn đưa số imei và nhờ các cao thủ ở đây check giùm xem ngày bạn mua có đúng là ngày active ko.

bạn mua ở đâu vậy ? kêu nó đổi ngay cho nhé

Đổi khẩn trương b à.lỗi phần cứng ko pải fw đâu.

mình toàn vừa sạc vừa chơi game, có thấy loạn gì đâu, ngon luôn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]