Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 6 của 6

Nâng cấp Iphone 3gs 4.1 lên 5.

Em hiện đang dùng iphone 3gs 4.1 unlock, mới mua khoảng tháng 6 7/2012 giở muốn nâng lên 5.1.1 làm sao vậy , mấy anh chỉ hộ em Đầy đủ ( có Hình hoặc Video càng tốt) . Biết cách thì chỉ em cai bản dể dow File 5.1.1 luôn
    Lần trước em nâng len nó báo lỗi , Hiện hình Cái Đĩa vs chử itunel
    Chỉ đầy đủ hô

muốn cung cấp thêm thông tin gì thi nói cho em để post len
    đủng có gửi link khác , do em đọc thấy nó ghi mờ mờ ảo ảo nên ko dám nghe theo

Trích dẫn Gửi bởi HuyNguyen1197
    Em hiện đang dùng iphone 3gs 4.1 unlock, mới mua khoảng tháng 6 7/2012 giở muốn nâng lên 5.1.1 làm sao vậy , mấy anh chỉ hộ em Đầy đủ ( có Hình hoặc Video càng tốt) . Biết cách thì chỉ em cai bản dể dow File 5.1.1 luôn
    Lần trước em nâng len nó báo lỗi , Hiện hình Cái Đĩa vs chử itunel
    Chỉ đầy đủ hộ[/quoteho65
    luc dó phải dem di tiệm sửa nó nói ko nâng lên dc 5.1.1 mà em lên mạng thấy nhiều người nâng được nên mong các anh chỉ giúp

3gs new bootrom muốn lên 5.1.1 thì phải có shsh 5.1.1
    Bạn dùng TU load về xem có shsh không rồi tính tiếp.nếu không chỉ còn đường 6.0.1 thôi bạn nhé

bạn đưa số serial của máy, mình sẽ check giùm bạn xem là old hay new boot

Trích dẫn Gửi bởi duyhieuip4s
    3gs new bootrom muốn lên 5.1.1 thì phải có shsh 5.1.1
    Bạn dùng TU load về xem có shsh không rồi tính tiếp.nếu không chỉ còn đường 6.0.1 thôi bạn nhé
    nâng lên 6.0.1 hay 5.x cũng được nhưng mà chỉ đầy đủ giùm mình được k mấy cai shsh gì đó mình k rành cho lắm đây là nick yahoo có gì chỉ giùm nxhhuynguyen@yahoo.com

Trích dẫn Gửi bởi HuyNguyen1197
    nâng lên 6.0.1 hay 5.x cũng được nhưng mà chỉ đầy đủ giùm mình được k mấy cai shsh gì đó mình k rành cho lắm đây là nick yahoo có gì chỉ giùm nxhhuynguyen@yahoo.com