Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 8 của 8

iphone nhận sim nhưnh báo không có dịch vụ

up,minh cung bi vay,sau khi jb 6.0.1 thi xai dc 1 ngay may ko co dich vu,ai biet giup do vs

Trích dẫn Gửi bởi Nampro19992000no1
    mình mới jaibrack iphone 4 word ios 6.0.1, lúc mới jaibrack thì bình thường nhưnh hôm sau thì cứ có người gọi đến là nó vào safemode, khoi động lại thì báo cuộc gọi nhỡ, mình tháo thẻ sim ra sao đó lắp vào thì nó từ trạng thái không lắp thẻ sim sang không có dịch vụ . Mình thử rất nhiều sim mà không được !! help!!

Trích dẫn Gửi bởi chuxuanhy
    up,minh cung bi vay,sau khi jb 6.0.1 thi xai dc 1 ngay may ko co dich vu,ai biet giup do vs
    2 bạn cần nhớ là: 601 mới chỉ jbt nên mỗi khi vì lí do j mà máy khởi động lại (tức có tắt nguồn) thì phải dùng reds để jbooot thì mới xài được bt lại nhé, ko thì sẽ bị như các bạn đã bị đấy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    và cái nữa là: trước khi jboot cần select ipws và chọn fw 6.0.0 của máy nhé, ko thì jboot sẽ bị lỗi luôn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Lưu ý khác là: máy w khi jb với reds cần chọn thêm deactivate để sau đó activate lại chính thức với itunes thì sẽ ngon lành hơn

Trích dẫn Gửi bởi nas_nguyen
    2 bạn cần nhớ là: 601 mới chỉ jbt nên mỗi khi vì lí do j mà máy khởi động lại (tức có tắt nguồn) thì phải dùng reds để jbooot thì mới xài được bt lại nhé, ko thì sẽ bị như các bạn đã bị đấy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    và cái nữa là: trước khi jboot cần select ipws và chọn fw 6.0.0 của máy nhé, ko thì jboot sẽ bị lỗi luôn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Lưu ý khác là: máy w khi jb với reds cần chọn thêm deactivate để sau đó activate lại chính thức với itunes thì sẽ ngon lành hơn
    ban cho minh hoi them la muon may tro ve nhu trang thai nhu moi xuat xuong khi da jb thi chi can restore lai thoi phai ko?

Mình không hề bị tắt máy chỉ bị restart spring board thôi

ban cho minh hoi them la muon may tro ve nhu trang thai nhu moi xuat xuong khi da jb thi chi can restore lai thoi phai ko?
    uh, rs lại bằng fw gốc thì như là xuất xưởng.
    rs với cfw thì gần như lúc xuất xưởng áp dụng cho máy lock

Trích dẫn Gửi bởi Nampro19992000no1
    Mình không hề bị tắt máy chỉ bị restart spring board thôi
    thấy ở trên bạn đã ghi là khởi động lại mà đúng vậy thì phải jboot rùi.
    mà nếu tình trạng như bạn đang nói trên thì dù chưa mất nguồn đi nữa bạn cũng cần jboot để khởi động lại máy cho nó hoạt động bt trở lại

Dùng ibooty 2.3 justboot đi bạn, nhanh gọn & lẹ
    link http://mediafire.com/?ar31qmu0ydpe3s7
    Good luck

Trích dẫn Gửi bởi nguyencuong4582
    Dùng ibooty 2.3 justboot đi bạn, nhanh gọn & lẹ
    link http://mediafire.com/?ar31qmu0ydpe3s7
    Good luck
    cái này khác gì với ibooty của snowbreeze ko bạn?