Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 8 của 8

Giúp em con iphone 4 này với

tình hình là em mới được bà chị cho cái iphone 4 ( vì nó hẻm xài được nên cho). Máy không nhận sim được. Lần đầu tiên em mới cầm được cái iphone nên gà lắm, nghiên cứu đủ bài viết nhưng chẳng ngộ nhận ra được điều gì. Máy của em iphone 4 16g, Phiên bản 4.3.3(8J2), nhà cung cấp: carier 10.0, kiểu máy:MC608LL, số seri: 7T038FB9A4S; IME: 012417001281080.
    - Triệu chứng của máy em là không nhận sim(kg có sóg), mặ dù trước kia vẫn xài mạng viettel được, nhưng không hiểu vì sao nó trổ chứng, kg dùng được nữa( nên được bà chị kế thừa lại). Lấy sim ra em thấy có tấm mạch điện tử vàng vàng(hình như sim ghép trong đó nữa). Em thử cắt đủ loại sim bỏ vào vẫn không nhận được sim.
    Vậy mong các anh chú bác chỉ cho em phương hướng giải quyết. Mà nhớ nói rõ giùm em nghe( vì em gà quá). Chân thành cảm ơn mấy bác. Lần đâu tiên post bài có gì mong mấy bác bỏ qua. Thanks alll!

Bên đây ipad bạn qua box iphone nha

Như của bạn là máy lock nên phải dùng sim ghép r..Bạn search cách mồi sóng sim ghép r làm theo là đc..Vẫn k lên thì có thể sim ghép cũ của bạn bị hỏng r

Trích dẫn Gửi bởi Anh_My_2013
    tình hình là em mới được bà chị cho cái iphone 4 ( vì nó hẻm xài được nên cho). Máy không nhận sim được. Lần đầu tiên em mới cầm được cái iphone nên gà lắm, nghiên cứu đủ bài viết nhưng chẳng ngộ nhận ra được điều gì. Máy của em iphone 4 16g, Phiên bản 4.3.3(8J2), nhà cung cấp: carier 10.0, kiểu máy:MC608LL, số seri: 7T038FB9A4S; IME: 012417001281080.

Trích dẫn Gửi bởi Anh_My_2013
    - Triệu chứng của máy em là không nhận sim(kg có sóg), mặ dù trước kia vẫn xài mạng viettel được, nhưng không hiểu vì sao nó trổ chứng, kg dùng được nữa( nên được bà chị kế thừa lại). Lấy sim ra em thấy có tấm mạch điện tử vàng vàng(hình như sim ghép trong đó nữa). Em thử cắt đủ loại sim bỏ vào vẫn không nhận được sim.
    Vậy mong các anh chú bác chỉ cho em phương hướng giải quyết. Mà nhớ nói rõ giùm em nghe( vì em gà quá). Chân thành cảm ơn mấy bác. Lần đâu tiên post bài có gì mong mấy bác bỏ qua. Thanks alll!
    lock at@t
    code rẻ như cho
    Model: iPhone 4 16GB Black
    Device ID1: 012417001281080
    Device ID2: 7T038FB9A4S
    Repairs & Service Coverage: Expired
    Telephone Technical Support: Expired
    Apple Store Downloads: True
    Warranty Type: Expired
    Purchase Date: Validated
    Registered: Yes
    Activated: Yes
    Carrier: AT&T USA <span style="color: white"><span style="color: #33cccc"><span style="text-decoration: underline">Click Here To Unlock!</span></span></span>
    SIM lock: Locked

Trích dẫn Gửi bởi le hoang tuan
    Bên đây ipad bạn qua box iphone nha
    Ủa box này là box iPad hả? Pro ghê hé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi iCenter PhuongQuyen
    Ủa box này là box iPad hả? Pro ghê hé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    ấy chết hôm qua e mở 2 tap nên e nhầm sorry bác nha *_*

AT&T giờ 50k trở xuống thôi

kiểu máy:MC608LL mua code lên quốc tế nhanh,gọn,rẽ