Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 35

Chủ đề: Giúp em con 3gs lock

Giúp em con 3gs lock

Tình hình là em có con 3gs lock đang bị treo cáp,do con em gái k biết nên update bản mới nhất,mà nó k biết bản nào...giờ máy đang treo cáp,em restore lên 6.01 những bị lỗi 40...bác nào có cách cứu đc ko?nếu khoá sóng thì ít ra cũng fai đc như ipod...máy này em gái dùng nên k bít đang dùng fw nào nữa,co lưu Shsh nào k e cũng k bít..nhờ ae tinh tế giúp

bạn ở đâu .

Trích dẫn Gửi bởi newIP
    Tình hình là em có con 3gs lock đang bị treo cáp,do con em gái k biết nên update bản mới nhất,mà nó k biết bản nào...giờ máy đang treo cáp,em restore lên 6.01 những bị lỗi 40...bác nào có cách cứu đc ko?nếu khoá sóng thì ít ra cũng fai đc như ipod...máy này em gái dùng nên k bít đang dùng fw nào nữa,co lưu Shsh nào k e cũng k bít..nhờ ae tinh tế giúp
    Giờ Download 4.1 rồi đưa về thôi! sau đó có kiểm tra có shsh nào muốn lên thì tính sau!!!
    download FW tại đây! http://www.iclarified.com/entry/index.php?enid=750
    ko đc thì add yahoo mình hỗ trợ vào buổi sáng ở vn qua teamviewer!!!

Trích dẫn Gửi bởi newIP
    treo cáp à? chắc bị nâng bb bạn đưa về 4.1 rồi hackactive vào trong máy xong xem coi bb là bao nhiêu???? đưa serial lên xem sao đã chứ nghịch dại hồi no all [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Ok...sáng em lại hay bận,tối nay em down 4.1 về restore thử xem,mong các bác để ý giúp

Đang ở
    0902585154
    Trích dẫn Gửi bởi newIP
    Ok...sáng em lại hay bận,tối nay em down 4.1 về restore thử xem,mong các bác để ý giúp
    chỉ có chưa đầy 15'

giúp e vs. e chưa biết làm tn trng trường hợp này cả: http://www.tinhte.vn/threads/1797315/

Trích dẫn Gửi bởi villa.it.beta
    giúp e vs. e chưa biết làm tn trng trường hợp này cả: http://www.tinhte.vn/threads/1797315/
    bạn jailbreak lại 1 lần nữa là có thể active đc

Trích dẫn Gửi bởi gunzz
    bạn jailbreak lại 1 lần nữa là có thể active đc
    jb có tích chọn cydia hay gì k bác. hay chỉ jb thường ở chế độ DFU thôi ạ

Trích dẫn Gửi bởi villa.it.beta
    jb có tích chọn cydia hay gì k bác. hay chỉ jb thường ở chế độ DFU thôi ạ
    chọn cả cydia chứ máy bạn newboot hay oldboot cần check kĩ lại để xem có cần justboot hay ko nữa, nếu jail xong active vào xong chưa có biểu tượng cydia jail thêm 1 lần nữa vào cydia bị văng ra là newboot-justboot.... còn vào cydia ko bị văng là oldboot