Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 59

giúp e với địh mệnh của nó là iphone hay cục gạch đây????

hôm nay e restore con ip4 từ bản ios 4.3 vào itune bấm restore thì máy hiện ra restore and update thì e bấm vào ok, nó chạy 1 thôi 1 hồi thì ở itune hiện dòng chữ đại loại dịch ra thì là cắm sim có mã pin vào, trong khi máy e là máy word, e đang dùng bt có cần sim ghép sim giếc gì đâu, như thế này là như thế nào ạ.
    trên máy nó cũng báo là phải cắm sim vào e chỉ vào đc chọn quốc gia và wifi xong rồi ko vào đc bên trong nữa, ai biết làm hay có thể làm đc e mang máy tới nơi rồi giúp e với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](((((((((
    bây giờ có cách gì cứu không ạ, liệu có bị thành cục gạch ko ạ, máy e trc khi bấm restore đang dùng hoàn toàn bt mà k cần sim ghép cả ai giúp e
    p/s e vừa nghe có thằng chủ hàng bảo hạ đc bb = cách can thiệp vào phần cứng giá tận hơn 1tr cơ, k biết có nên làm ko ạ, chả biết con này code có đắt ko [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    em ở hà nội

Chạy lại bản 6.0.1 đi bạn

Có chắc là máy word ko ? kiểm tra lại imei đi

máy lock đến 90%

Nếu hiện như vậy thì 100% là lock rồi.

Lock và thành cục gạch

bác cho xem cái imei nào

Coi chừng máy lock mà unlock = Sam [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

sac,nếu là máy lock thì chia bùn cùng bác nhé.check lại ime đi

1. Bạn chưa nói máy gì @@
    2. có thể 3gs thì bạn phải thay bb Ipad bằng bb IP rồi update lên 6.0.1 mới acti đc. Mình cũng đã dính 1 con 3gs ntn. Can bản xài Ip4 nên ko rõ cái tg 3gs nó lại nt. loay hoay mãi mới mới tìm ra đc.