Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21

Cứu Iphone 4 AT&T giúp mình với

Mình mới được gửi về 1 chú iphone 4 16Gb của AT&T BB 04.10.1 đang chạy 4.3.5 chưa jailbreak và cũng ko có SHSH.
    Vì nôn unlock quá nên nghịch dại nó treo táo luôn, mình vào topic fix lỗi treo táo cũng ko đc, tính up lên 5.1.1 mà itunes nó báo lỗi 3194 hoài (cả FW gốc lẫn custom).
    Còn lỗi này nữa nè mọi người redsn0w nó ko nhận DFU mặc dù itunes và ireb báo là đã ở DFU, lúc đầu redsn0w chạy bình thường giờ nó báo lỗi 127, mình dùng redsn0w 0.9.15b3, bản mod 0.9.14b2 fix 127 nhưng chạy 1 lúc nó đứng im ko làm j đc.
    Bây giờ mình phải nâng nó lên 6.0.1 luôn hả mọi người, unlock thì dùng sim ghép thôi phải ko?
    Giúp mình gấp nha, thanks nhìu nhìu lắm !

Đang ở
    0939506439
    nâng nên là BB lên theo. Máy bạn W chưa, chưa W thì mua code lên luôn đi, rẻ hều. Ko lưu SHSH mà cũng nghịch. Lên 6 dùng JB cũng đc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] , cài Cydia xem có SHSH bản hay 5 ko rồi về cũng đc, ko có chấp nhận 6

Máy mình lock chưa lên world, nâng bb thì có ảnh hưởng gì ko bạn?
    Hic, giờ mình mới biết mua code lên W có 70k. Biết sớm thì mình khỏi nghịch làm j cho khổ thân vậy nè.
    Giúp mình với mọi người ơi[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

up di bac! còn giúp gì nữa!

Nghe bạn trên kia nói up sẽ nâng BB nhưng nâng BB rùi ko biết có nguy hiểm gì ko [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Uả mà quên, xin hỏi các bạn máy lock up FW custom ko được up FW gốc phải ko?
    Giúp mình với các bạn, thanks a lot !

Mua code xong ban up thoai mai ko can suy nghi

Hic, mình đang bị treo táo ko thể nào mua code được, phải restore rùi mới mua code được mà ko biết up lên 6.0.1 rùi có bị gì ko?

Trích dẫn Gửi bởi samaka
    Hic, mình đang bị treo táo ko thể nào mua code được, phải restore rùi mới mua code được mà ko biết up lên 6.0.1 rùi có bị gì ko?
    Máy lock nếu up fw 6.0.1 gốc sẽ nâng bb, đồng nghĩa với việc ko unlock đc bằng sim ghép. B phải dùng sn0wbreeze 2.9.7 tạo FW custom.

Dùng sn0wbreeze 2.9.7 tạo custom 6.0.1 hả bạn?