Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 173
    Vậy iphone 4s ma lên ios 5.1 thì hết thuốc luôn à. Vậy a e tinhte chết khối

Trích dẫn Gửi bởi alonerbg
    hic jailbreak bị lỗi,icon cydia trắng xóa...vào safari bị out ra springboard
    Lúc đầu jaikbreak mình cũng bị vậy. Bạn phải vào redsnow chọn just boot 1 lần nữa mới ok ^^!. Chúc bạn thành công

Sao e jailbreak xong cai no semi tethered luon dau can cai semitethered dau zzzzz

Trích dẫn Gửi bởi alonerbg
    hic jailbreak bị lỗi,icon cydia trắng xóa...vào safari bị out ra springboard
    Yeap, bạn chạy Redsnow lại một lần nữa và chọn Just Boot là xong thôi ạ, như bạn "i_Like_IT" đây, thanks bạn.

Trích dẫn Gửi bởi I_Like_IT
    Lúc đầu jaikbreak mình cũng bị vậy. Bạn phải vào redsnow chọn just boot 1 lần nữa mới ok ^^!. Chúc bạn thành công

---------- Post added at 11:17 PM ---------- Previous post was at 11:14 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi zii_iiz
    Sao e jailbreak xong cai no semi tethered luon dau can cai semitethered dau zzzzz
    Nếu bạn làm tới bước 5 như hướng dẫn thì chỉ mới xong jailbreak tethered thôi chứ nhỉ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Tức là nếu không cắm cáp vào máy tính thì sẽ không boot lại được.

---------- Post added at 11:19 PM ---------- Previous post was at 11:17 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi holephuoctrien
    em jailbreak vừa qua chế động DFU xong, cho chạy! với First Stage! đòng ống rồi tự thoát khỏi Reds0wn không biết sao nữa! giúp với
    Bạn đã Jailbreak được chưa ạ? Bạn dùng máy đời nào thế? Đọc kỹ các thiết bị đang được hỗ trợ nhé bạn, nhớ là có bước nâng lên iOS 5.1 trước khi jailbreak.

Em bị như này là sao nhỉ? Em làm y theo hướng dẫn mà ko đc. của em là IP4 :

No Device Detected. You probably misunderstood the instructions. Please consult Google or YouTube on how to enter DFU mode

Trích dẫn Gửi bởi hathainb
    Em bị như này là sao nhỉ? Em làm y theo hướng dẫn mà ko đc. của em là IP4 :
    chưa về đc DFU bạn nhé, làm lại cho chuẩn đi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

máy mình ip 4 World mới lên 5.1 và dùng redsn0w_win_0.9.10b6 để JB và Just Boot lại 2 lần thì Icon Cydia hết trắng.
    Nhưng sao thử tắt nguồn khởi lại mấy lần vẫn bình thường chứ không cần Just Boot lại- vậy có phải là Untethered không vậy ....?
    vào Safari là bị đá ra luôn

Trích dẫn Gửi bởi quocdung0079
    máy mình ip 4 World mới lên 5.1 và dùng redsn0w_win_0.9.10b6 để JB và Just Boot lại 2 lần thì Icon Cydia hết trắng.
    Nhưng sao thử tắt nguồn khởi lại mấy lần vẫn bình thường chứ không cần Just Boot lại- vậy có phải là Untethered không vậy ....?
    vào Safari là bị đá ra luôn
    Như vậy là bạn đã semi-untethered rồi đấy ạ. Đợi vài hôm nữa có phiên bản mới cho jailbreak full thì update lên thêm thôi.

Trích dẫn Gửi bởi DucThuyForever
    Vậy iphone 4s ma lên ios 5.1 thì hết thuốc luôn à. Vậy a e tinhte chết khối
    Tốt nhất iPhone 4s không nên nâng cấp lên iOS 5.1 trong thời điểm này bạn ạ. Dev-team khuyên là thế [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

mình dùng ipod touch gen4 IOS 5.0.1 phải up date lên 5.1 r Jaibreak y như trên hả bạn. Mình mới dùng Ipod :-S

Các Chủ đề tương tự

1. Cần giúp về jailbreak untethered ios6.1 iphone 3gs lock!!!
    Bởi luong trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 02-05-2013, 09:03 PM
  2. Jailbreak Untethered iOS 6.1 iphone 4 bị lỗi :((
    Bởi ngomap trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-05-2013, 04:23 PM
  3. (Đã thành công) Jailbreak Untethered iOS 6.1 > 6.0 cho iPhone5, 4S, 4, iPad Mini, 4, 3, 2
    Bởi gamevietinfo trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-05-2013, 07:36 AM
  4. iphone 4 cần giúp jailbreak 4.3.3 untethered
    Bởi MinhViet06 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 12-20-2012, 06:23 PM
  5. Mở khóa và jailbreak 4/4S/3GS iPhone iOS 6 Untethered Với SafeRa1n V 0,2
    Bởi sttm2014 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 09-29-2012, 08:05 AM