Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 29

Giúp em với mọi người :((

Em vừa restore iphone 3gs lên ios 6.0.1 bằng itunes. Cài xong một hồi thì mạng bị ngắt nên chưa kết nối được với itunes. Rồi được một lúc em tiếp tục thì máy báo không thể kích hoạt iphone của bạn vì máy chủ kích hoạt tạm thời không khả dụng. Rốt cuộc là em h chẳng biết làm gì với nó nữa [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](((. Mọi người chỉ em với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](((

Do itune ko kết nối dc với server của apple thôi, đợi kết bno61i internet ổn định rồi active lại

Máy world hay máy lock?

Đang ở
    Thành phố Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi bright.pearl
    Em vừa restore iphone 3gs lên ios 6.0.1 bằng itunes. Cài xong một hồi thì mạng bị ngắt nên chưa kết nối được với itunes. Rồi được một lúc em tiếp tục thì máy báo không thể kích hoạt iphone của bạn vì máy chủ kích hoạt tạm thời không khả dụng. Rốt cuộc là em h chẳng biết làm gì với nó nữa [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](((. Mọi người chỉ em với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](((
    [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] cái này thì bạn tắt hẳn máy rồi mở lên lại đề restore lại bt`. Níu ITunes báo lỗi 16xx thì bạn dùng Ireb 4 đưa ip về lại DFU thật chuẩn la restore lại bt` àh [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Chúc bạn may mắn

để em thử lại [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Cám ơn mọi người [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi akura_lucky
    [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] cái này thì bạn tắt hẳn máy rồi mở lên lại đề restore lại bt`. Níu ITunes báo lỗi 16xx thì bạn dùng Ireb 4 đưa ip về lại DFU thật chuẩn la restore lại bt` àh [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Chúc bạn may mắn
    Restore lại bằng cách nào ạ? Máy e restore gần xong rồi mà, chỉ còn kích hoạt iphone thôi. Nhưng h cắm vào itunes nó toàn hiện ra
    <span style="font-size: 18px">We&#039;re sorry, we are unable to continue with your activation at this time.
    </span>

Please try again later, or contact customer care.
    không ghi lỗi ntn nên e cũng ko hiểu lắm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Máy World hay máy Lock ???

Restore lại bằng cách nào ạ? Máy e restore gần xong rồi mà, chỉ còn kích hoạt iphone thôi. Nhưng h cắm vào itunes nó toàn hiện ra
    <span style="font-size: 18px">We&#039;re sorry, we are unable to continue with your activation at this time.
    </span>

Please try again later, or contact customer care.
    không ghi lỗi ntn nên e cũng ko hiểu lắm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    K active đc đâu,máy lock nâng bb6.15 thì nó báo thế mà@@
    Bạn dùng redsnow jb và hackactive xong unlock bang ultrasnow là sóng sánh vi vu[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Có gì cần hỗ trợ thì mang qua mình^^

Trích dẫn Gửi bởi am1964
    Máy world hay máy lock?
    theo như kentquach thì là lock r [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. K thể đưa về ban đầu ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

theo như kentquach thì là lock r [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. K thể đưa về ban đầu ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    bác ko đọc kỹ hướng đẫn của mình ah?
    Bạn dùng redsnow để jb máy và hackactive là sẽ vào đc Homescreen
    xong unlock bang ultrasnow là sóng sánh vi vu[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    dùng bình thường mà@@
    cần hỗ trợ gì thì bác cứ call mình [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]