Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 26

giúp mình với

Tải redsn0w mới nhất 0.9.15b3.Chạy dưới quyền admin nếu bạn dùng win 7 hay win 8. Sau khi chạy nó xong thì vô extras-->custom IPSW-->chọn đến fw 6.0.1 rồi cho nó chạy(bạn chú ý chút xíu là nó sẽ hỏi có bảo vệ không nâng baseband lên không thì bấm yes) làm theo redsn0w để đưa về DFU rồi để nó tự chạy đến khi nó báo xong.
    Tiếp theo sẽ bị dính recovery mode, redsn0w sẽ báo chạy recovery fix hoặc jailbreak để khởi động lại máy.
    Bạn quay lại để xuất hiện chữ extras chọn đến fw 6.0 rồi JB làm theo nó sẽ lên được 6.0.1 mà không bị nâng baseband.
    Khi vô được màn hình bấm vào cydia thì sẽ bị đá văng ra, cứ bình tĩnh, mở lại redsn0w vô extras chọn đến fw 6.0 rồi bấm just boot, máy khởi động lại thì vô bình thường
    Khi vô được cydia thì add source: http://repo.iparelhos.com
    Cài cái ultrasn0w fix 6.0.1 trước, xong vô search ultrasn0w 1.2.7 vô sau. Done, sóng gió đã có.
    (Sr, vì không có hình, mình lên rồi mà không chụp hình lại).có j cứ pm nick yahoo: hiepdhts mình sẽ giúp cho

Mình nâng thì ok, nhưng sau khi nâng xong bị kẹt ở hình cáp đĩa, làm sao để fix

Máy mình up ios 6 toàn gặp lỗi, nản

Trích dẫn Gửi bởi Iphone3gslock
    Máy mình up ios 6 toàn gặp lỗi, nản
    6.0 khóa rùi lên 6.0.1

mình thì lên 6.0.1 được nhưng bị kẹt ở màn hình cáp đĩa. làm sao để thoát bây giờ?

Trích dẫn Gửi bởi lthanhchuong
    mình thì lên 6.0.1 được nhưng bị kẹt ở màn hình cáp đĩa. làm sao để thoát bây giờ?
    Bạn chạy jailbreak để cài cydia luôn là được.nhớ trỏ về fw 6.0 nhé

Trích dẫn Gửi bởi hiepdhts
    Tải redsn0w mới nhất 0.9.15b3.Chạy dưới quyền admin nếu bạn dùng win 7 hay win 8. Sau khi chạy nó xong thì vô extras-->custom IPSW-->chọn đến fw 6.0.1 rồi cho nó chạy(bạn chú ý chút xíu là nó sẽ hỏi có bảo vệ không nâng baseband lên không thì bấm yes) làm theo redsn0w để đưa về DFU rồi để nó tự chạy đến khi nó báo xong.
    Tiếp theo sẽ bị dính recovery mode, redsn0w sẽ báo chạy recovery fix hoặc jailbreak để khởi động lại máy.
    Bạn quay lại để xuất hiện chữ extras chọn đến fw 6.0 rồi JB làm theo nó sẽ lên được 6.0.1 mà không bị nâng baseband.
    Khi vô được màn hình bấm vào cydia thì sẽ bị đá văng ra, cứ bình tĩnh, mở lại redsn0w vô extras chọn đến fw 6.0 rồi bấm just boot, máy khởi động lại thì vô bình thường
    Khi vô được cydia thì add source: http://repo.iparelhos.com
    Cài cái ultrasn0w fix 6.0.1 trước, xong vô search ultrasn0w 1.2.7 vô sau. Done, sóng gió đã có.
    (Sr, vì không có hình, mình lên rồi mà không chụp hình lại).có j cứ pm nick yahoo: hiepdhts mình sẽ giúp cho
    redsn0w bản mới nhất ko support tạo custom ios 6.x nhé bác (chéc bác chưa làm thực tế rồi !!!) nhưng có 1 cách cho đó là even more\restore và trỏ và fw 6.0.1 sẽ up cho 3gs lock lên được mà ko nâng baseband, xong xuôi trỏ lại cái ios 6.0 để redsn0w nhận ra để jb chứ không sẽ bị lỗi Missing key exploit.
    Old boot thì jb sẽ untethered đấy, ngon lành lun, tested

Trích dẫn Gửi bởi vvvvvv
    6.0 khóa rùi lên 6.0.1
    em up hết các loại rồi, lỗi hết bác ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]