Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 5 của 5

Re: cần mọi người giúp đỡ !

Em muốn cài lại ios 4.1 cho con ip 3gs 8g ....bb 5.16.07 / SN: 88212XHDEDG hình như là New bootrom...moi người chỉ cách giúp em với..em thử làm vài lần toàn bị báo lỗi...có link FW cho em xin luôn.... thank mọi người..[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]..mà cho em hỏi thêm là nếu cài 4.1 thì máy em có jaibeark untheaten đc ko ?

Trích dẫn Gửi bởi A6_YoonA
    Em muốn cài lại ios 4.1 cho con ip 3gs 8g ....bb 5.16.07 / SN: 88212XHDEDG hình như là New bootrom...moi người chỉ cách giúp em với..em thử làm vài lần toàn bị báo lỗi...có link FW cho em xin luôn.... thank mọi người..[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]..mà cho em hỏi thêm là nếu cài 4.1 thì máy em có jaibeark untheaten đc ko ?
    bạn dùng redsnow 0.9.15b3 rồi chọn extras / even more / restore

rồi làm theo hướng dẫn của redsnow là đưa được về 4.1

về 4.1 có thể jailbreak untethered [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Cần hỏi j thêm thì post vào đây nhé :
    Hướng dẫn Update OS6.0.2+ HeiCard Unlock iphone 5 ,ReBel4S,4.Giải đáp thắc mắc Sim Ghép.Sửa FaceTime

Máy b newboot, bản world, fw 4.1 JB hoàn chỉnh. Làm như geveysim hướng dẫn nhé!

Trích dẫn Gửi bởi geveysim
    bạn dùng redsnow 0.9.15b3 rồi chọn extras / even more / restore

rồi làm theo hướng dẫn của redsnow là đưa được về 4.1

về 4.1 có thể jailbreak untethered [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Cần hỏi j thêm thì post vào đây nhé :
    Hướng dẫn Update OS6.0.2+ HeiCard Unlock iphone 5 ,ReBel4S,4.Giải đáp thắc mắc Sim Ghép.Sửa FaceTime
    Bạn cho mình xin luôn link mấy cái tool đó đc ko ? Mình mới dùng nên gà mờ quá.....bạn viết ngắn gọn cách làm giúp mình thì tốt quá...thank bạn..

Bạn cho mình xin luôn link mấy cái tool đó đc ko ? Mình mới dùng nên gà mờ quá.....bạn viết ngắn gọn cách làm giúp mình thì tốt quá...thank bạn..
    link load tools và từng bước làm có hướng dẫn ở đây
    3GS toàn tập (lưu/dump/fetch shsh; build cfw old/new boot; restore; unlock; fix push, …) | Tinhte.vn - Cộng đồng Khoa học & Công nghệ