Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 23

hỏi về iphone 4s lên ios 6

[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] chào cả nhà. em vừa lên ios 6 và có vài vấn đề cần hỏi:
    1 . máy lên ios 6 bị lỗi là không tự động khóa phím. em để chế độ 1 phút là khóa. mà sao 10 phút sau vẫn thấy màn hình sáng.( đã kill hết ứng dụng ngầm)
    2. sao tài khoản app store của US trước kia ios 5 vào tải pm bình thường. mà giờ nó báo ở vietnam không cho tải về( down truc tiep tren ip)
    3 là em muốn JB. JB xong nếu có lỗi j có restore về ios gốc được không? (vì cửa hàng e mua ko cho JB, JB là mất bảo hành), và ios 6 thì JB thế nào à.
    mọi người chỉ em vụ này vs[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

up

Trích dẫn Gửi bởi thandatvolam
    [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] chào cả nhà. em vừa lên ios 6 và có vài vấn đề cần hỏi:
    1 . máy lên ios 6 bị lỗi là không tự động khóa phím. em để chế độ 1 phút là khóa. mà sao 10 phút sau vẫn thấy màn hình sáng.( đã kill hết ứng dụng ngầm)
    2. sao tài khoản app store của US trước kia ios 5 vào tải pm bình thường. mà giờ nó báo ở vietnam không cho tải về( down truc tiep tren ip)
    3 là em muốn JB. JB xong nếu có lỗi j có restore về ios gốc được không? (vì cửa hàng e mua ko cho JB, JB là mất bảo hành), và ios 6 thì JB thế nào à.
    mọi người chỉ em vụ này vs[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    đây 1 cài mới ios6 hạn chế sài lung tung
    chuyển quốc gia us mà down
    sau quay lại

mình đã là us sẵn rồi. nhưng từ khi lên 6 họ báo đang ở vn ko dùng tk us down đc

4s thì hiện tại chưa JB được bạn nhé.lên 6 rồi thì phải chờ thôi

Trích dẫn Gửi bởi thandatvolam
    lổi ios 6 ah, tắt chế độ assistivetouch là hết àh

em đã restore. vấn đề còn lại là ở khóa màn hình. để 1 phút thì ko khóa. còn chọn sang 2 phút thì lúc khóa lúc ko [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] là sao đây

Mình cũng đang gặp tình trạng này. Đã restore nhưng vẫn thế. Bác nào biết các xử lý hướng dẫn anh em với, tks

1,2 : CHƯA LÊN NÊN CHƯA BIẾT

3. SẼ CÒN ĐỢI RẤT LÂU CHỨ NÓI CHI CHUYỆN BÁC E NGẠI SỢ MẤT BẢO HÀNH

Mình vừa restore và h thì đã tự khóa. Không hiểu nguyên nhân gì vì lần trước restore thì không được. Các bạn thử restore xem sao