Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Anh em dùng iphone lock thì vào đây cần 100000 sign gấp để phá bỏ lệnh unlock

<span style="font-family: 'lucida grande'">Như các bạn đã biết ở Mỹ từ 26/1, unlocking cell phone để dùng với nhà mạng khác, thậm chí sau khi contract đã hết, là bất hợp pháp nếu không có sự cho phép của nhà mạng.</span>

<span style="font-family: 'lucida grande'">100.000 chữ ký cần có trước 23/2/2013 để đề nghị Obama unlocking cell phones là hợp lệ.

Vì sao nên ký đề nghị này:
    </span><span style="font-family: 'Verdana'">1. Giá mua iphone với nhà mạng là bạn phải sign contract 2 năm, trong 2 năm đó vì lí do nào đó, ví dụ bạn không thích xài với nhà mạng đó nữa, và bạn muốn break contract, và nếu iphone của bạn không được nhà mạng hỗ trợ unlock thì bạn làm sao, nếu unlocking là bất hợp pháp?</span>

<span style="font-family: 'Verdana'">2. Sau khi hết contract, nếu nhà mạng không hỗ trợ unlock và unlocking là bất hợp pháp thì bạn làm gì với iphone của bạn ?</span><span style="font-family: 'lucida grande'">

3. Nếu bạn có nhu cầu đi ra khỏi nước Mỹ, như du lịch, công tác và bạn muốn dùng iPhone của bạn ở nước bạn đến, bạn sẽ làm sao nếu nhà mạng không hỗ trợ unlock và unlocking là bất hợp pháp ?

Các bạn bỏ chút thời gian, khoảng 5 phút để ký vào đề nghị này.
    </span>https://petitions.whitehouse.gov/pet...legal/1g9KhZG7<span style="font-family: 'lucida grande'">

Các bạn phải tạo tài khoản (nếu chưa có):
    E-mail address: phải là email thực các bạn đạng xài để kích hoạt tài khoản.
    FIrst name: gì cũng đươc, nhưng nên viết tắt 1 chữ cái.
    Last name:
    </span><span style="font-family: 'lucida grande'">gì cũng đươc, nhưng nên viết tắt 1 chữ cái.</span><span style="font-family: 'lucida grande'">Zip code: các bạn có thể dùng 90023, hoặc bất kỳ số nào ở US.

Sau khi đăng ký xong, b
    </span>ạn sẽ nhận được 1 email từ Whitehouse.gov, mở email đó, bạn sẽ thấy nội dung bên dưới, và bạn click vào link trong nội dung đó

Mã:
    <span style="font-size: 12px">You&#039;re only one step away from creating your Petitions.WhiteHouse.gov
    account. Just click on the link below or cut and paste it into your web
    browser to confirm this is a working email address:

https://petitions.whitehouse.gov/user/reset/...................
    </span>
    Sau khi click vào link trên, bạn sẽ vào website Whitehouse.gov và thấy nút Sign, và click vào Sign là xong.
    Nguồn heaveniphone

Bác nào có dùng iphoen 5 lock sprint thì khoan hãy vội bán máy.
    1 là: Mình cũng dùng iphone 5 lock sprint đây, mà mình có 1 sở thích là chỉ thích dùng iphone lock ko bao h dùng iphone world dù đc cho, ngày xưa bác nào dùng iphone lock 4s verizon chắc biết mình, ngày nào mình cũng vào cãi tùm lum với mấy ông dùng 4s lock att. Nói thế để thấy việc unlock càng ngày càng dễ dàng, nên chúng ta ko gì phải lo sợ.
    2 là: Việc bộ luật này ban ra chỉ áp dụng cho những chiếc đt bán ra sau ngày 26/1 tức là những chiếc sprint mua trước đó lên qt vẫn hợp pháp.
    3: Việc mua code đối với Sprint vào thời điểm này gần như là rất khó vì 2 lý do thứ nhất số lượng iphone 5 sprint bán ra quá nhiều, và giá rẻ nên rất nhiều ae mua về, và hiệu ứng số đông sẽ làm cho giá code rất cao (nếu có code),thứ 2 việc mua code là ko cần thiết nếu ip của bạn dùng sim ghép vẫn nghe gọi nt bt thì tội gì phải bỏ thêm >=2tr để chẳng đc gì hơn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] , vì thế tốt nhất hãy từ bỏ ý định lên quốc tế mà thay vào đó tập trung chờ JB và fix lỗi cho sim ghép thì hay hơn.
    Và đây là topic bên heaveniphone chuyên cập nhật thông tin JB máy
    http://heaveniphone.com/threads/9244...team-quot.html

Đang ở
    Hà Nội
    may wá mua ip5 gần đc 1 tháng nay fù....... chắc mai ra mua 4s về unlock sim ghép jb xem nhà trắng có gọi điện vào máy mình ko ngồi 8 vs obá mà tí cho zui coi...........

Đang ở
    304/66/18 bui dinh tuy binh thanh
    Ok mình ủng hộ cái này!

nó có tính là IP từ Mỹ kô bác?

Trích dẫn Gửi bởi virusday_123
    Như các bạn đã biết ở Mỹ từ 26/1, unlocking cell phone để dùng với nhà mạng khác, thậm chí sau khi contract đã hết, là bất hợp pháp nếu khônỗ trợ unlock thì bạn làm sao, nếu unlocking là bất hợp pháp?

2. Sau khi hết contract, nếu nhà mạng không hỗ trợ unlock và unlocking là bất hợp pháp thì bạn làm gì với iphone của bạn ?

3. Nếào ở US.

Sau khi đăng ký xong, bạn sẽ nhận được 1 email từ Whitehouse.gov, mở email đó, bạn sẽ thấy nội dung bên dưới, và bạn click vào link trong nội dung đó

Mã:
    You&#039;re only one step away from creating your Petitions.WhiteHouse.gov
    account. Just click on the link below or cut and paste it into your web
    browser to confirm this is a working email address:

https://petitions.whitehouse.gov/user/reset/...................
    Sau khi click vào link trên, bạn sẽ vào website Whitehouse.gov và thấy nút Sign, và click vào Sign là xong.
    Nguồn heaveniphone
    hehe. đã ký bên heaveniphone rồi. mình số 18897

chừng nào JB được vậy ta

Mà thấy cái bộ luật này ban ra cho vui chứ lock att mua códe tẹt ga đó thôi hôm nay là 28 rồi vẫn mua code tẹt

Đã làm xong, mới mấy ngày đã đc 24k rồi, chắc chắn là đủ 100.000 thôi!

Các Chủ đề tương tự

1. Help??? unlock iphone 4 lock 6.1
    Bởi tramanh09 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 02-20-2013, 07:40 PM
  2. Unlock cho iPhone 4S Lock (iOS 6.1)
    Bởi shipper_hanoi trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 02-08-2013, 04:31 PM
  3. unlock iphone 3gs lock ió 6.0.1
    Bởi etruyen trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 21