Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 49

4s lock hay world vậy bác

4s w lên bị lỗi không tự lấy nét camera ! Hjxxx đen quá !

Máy em từ lock mua code thành world. Camera của em bình thường mà.

Trích dẫn Gửi bởi Leo Beo
    4s w lên bị lỗi không tự lấy nét camera ! Hjxxx đen quá !
    4s lock hay worl cũng xài chung một bộ fw thôi bạn nhé bạn coi lại camera coi có bị luộc mất ko ( trường hợp đem máy đi sửa rùi thui nhé ) còn ko bạn retore lại rùi xoá tất cả dữ liệu và cài đặt lại một lần coi có hết ko nhé bạn

Trích dẫn Gửi bởi lai dang cap
    Chào các bác, sau khi up lên 6.1 em cảm thấy ít hao pin hơn, máy chạy mượt hơn, bác nào up rồi giống em thì vào chia sẻ. Em sài 4s
    mình dùng iphone 5
    tuyệt vời.
    chỉ có 1 cái là lỗi cảm biến chưa hoạt động. chắc bệnh chung ios6

Trích dẫn Gửi bởi lephuonglaty
    mình dùng iphone 5
    tuyệt vời.
    chỉ có 1 cái là lỗi cảm biến chưa hoạt động. chắc bệnh chung ios6
    mình thì hay tắt cảm biến mà từ khi lên 6.0.1 cảm biến cả 2 máy 3gs 5 đã ko thấy hoạt động r cứ tưởng hư mà ko fải 2 máy đều dính.... pin đáng nể có thể nói là ngang ngang vs fw thấp hơn như 4.1 hay 4.3 mình cảm thấy thế còn ko biết các bạn thế nào?

Trích dẫn Gửi bởi gunzz
    mình thì hay tắt cảm biến mà từ khi lên 6.0.1 cảm biến cả 2 máy 3gs 5 đã ko thấy hoạt động r cứ tưởng hư mà ko fải 2 máy đều dính.... pin đáng nể có thể nói là ngang ngang vs fw thấp hơn như 4.1 hay 4.3 mình cảm thấy thế còn ko biết các bạn thế nào?
    À CHÀO ĐỒNG HƯƠNG VT.
    bênh cảm biến là bệnh chung của ios 6.
    pin thì chỉ có 6.1 mới là ngon nhất. 6.0.1 hoặc 6.0.2 cùi bắp !
    mình dùng lock sprint ip5 mà bật 3g cả ngày. dùng 3 tiếng mấy phút, độ sáng 35% thì còn 48% thua máy world chút

Sao may cua cac bac k bi no thi bi kia nhi, may minh 4s zp/a luc mua da la 6.0.1, cuc ky on dinh, pin trau song khoe, neu khong nghich gi chi nghe goi thi de cho ca 4 ngay, con k cung dc 2 ngay. Ma moi thu deu ok, man hinh tu tat, cam bien nghe goi va anh sang deu tot. Sang nay up len 6.1 cuc ngon, muot va nhanh hon, pin thi chua biet nhung ma chua thay te hon 6.0.1 vi sang gio nghich nhieu. Cac bac cu thu dua ve DFU roi RS xem the nao, han che loi nhieu lam day.

Trích dẫn Gửi bởi gunzz
    để biết cảm biến hoạt động hay k thử tn vậy bác