Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Bạn đã có shsh lưu về máy hoặc lưu trên Cydia thì restore 5.1.1 được mà thực hiện theo phần 2 của hướng dẫn này nhé http://heaveniphone.com/threads/924...-fw-5-1-1-custom-va-restore-lai-fw-5-1-1.html

Trích dẫn Gửi bởi tranminhtuan.mkt
    Hi all !!! mình dùng ip4s đang ở 5.0.1 đã lưu shsh 5.0.1 và 5.1.1 .mình restore lên 5.1.1 mà không đươc.mong mọi người giúp đỡ.thanhs
    Điều kiện cần là shsh 5.0.1 và 5.1.1
    Điều kiện đủ là trước bạn up fw 5.0.1 phải qua itunes ít nhất 1 lần chứ không phải qua OTA
    Nếu đủ 2 đk sẽ restore được.
    Lưu ý:sẽ nâng BB nếu restore thành công

Nhờ bạn giúp mình với. Mình mới được cho con 4s, mở ra thấy báo có bản cập nhật, sẵn có wifffi mình cập nhật luôn. Sau đó máy khởi động lại thì báo là kết nối itunes. Mình kết nối itunes thì không nhận, báo lỗi
    the iphon software update sever could not be contacted. Hiên tại máy bật không lên, chỉ dừng ở báo kết nối itunes. Mong các bạn giúp mình với

Ch

Trích dẫn Gửi bởi starhkjl
    Nhờ bạn giúp mình với. Mình mới được cho con 4s, mở ra thấy báo có bản cập nhật, sẵn có wifffi mình cập nhật luôn. Sau đó máy khởi động lại thì báo là kết nối itunes. Mình kết nối itunes thì không nhận, báo lỗi

Trích dẫn Gửi bởi starhkjl
    the iphon software update sever could not be contacted. Hiên tại máy bật không lên, chỉ dừng ở báo kết nối itunes. Mong các bạn giúp mình với
    Chỉ cần dùng irebr6 đưa ip về DFU mode, shift+restore trên itunes là OK nha b!

Trích dẫn Gửi bởi duyhieuip4s
    Điều kiện cần là shsh 5.0.1 và 5.1.1
    Điều kiện đủ là trước bạn up fw 5.0.1 phải qua itunes ít nhất 1 lần chứ không phải qua OTA
    Nếu đủ 2 đk sẽ restore được.
    Lưu ý:sẽ nâng BB nếu restore thành công

Mình nâng mãi không đươc liệu có phải máy đã bị nâng qua ota không bạn.mình vẫn làm với ip4 được mà làm 4s không được.bb hiện tại 1.0.13.kiểm tra xem lần trươc nâng băng j ntn vậy bạn.

Chưa từng lên 5.1.1 thì tại thời điểm này ko lên đc.

Trích dẫn Gửi bởi tranminhtuan.mkt
    Mình nâng mãi không đươc liệu có phải máy đã bị nâng qua ota không bạn.mình vẫn làm với ip4 được mà làm 4s không được.bb hiện tại 1.0.13.kiểm tra xem lần trươc nâng băng j ntn vậy bạn.
    4s up đc 5.1.1 bi giờ kiếm bộn tiền

nâng = niềm tin =]]z