Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 8 của 8

IP 3GS cần cứu gấp ạ !

Tình hình con iphone của em là 3GS 16G lock tự dưng bị tắt ngang ( không vọc ) => treo táo => lâu lâu tự khời động lên táo xong tự tắt màn hình rồi lên táo tiếp ạ => từ trưa đến giờ em cắm sạt pin đến nóng máy luôn mà chỉ vọn vẹn quả táo trên màn hình không thay đổi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Hiện giờ em cắm vào PC định đưa về DFU mode để kết nối thử với itunes thì máy báo hết sạch pin, em vẫn cắm sạt trên PC nhưng máy vẫn lầm lì treo táo không phản ứng gì, lâu lâu lại tắt rồi hiện táo lại [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các bác giúp em với ạ, hiện trong máy em có 1 vài thứ quan trọng nên em không muốn đem ra tiệm restore lại Fw mà chỉ muốn Fix lại lỗi để thiết bị chạy bình thường.

Cứu em với các bác ơi huhu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](

Trích dẫn Gửi bởi thaomy1997
    Tình hình con iphone của em là 3GS 16G lock tự dưng bị tắt ngang ( không vọc ) => treo táo => lâu lâu tự khời động lên táo xong tự tắt màn hình rồi lên táo tiếp ạ => từ trưa đến giờ em cắm sạt pin đến nóng máy luôn mà chỉ vọn vẹn quả táo trên màn hình không thay đổi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Hiện giờ em cắm vào PC định đưa về DFU mode để kết nối thử với itunes thì máy báo hết sạch pin, em vẫn cắm sạt trên PC nhưng máy vẫn lầm lì treo táo không phản ứng gì, lâu lâu lại tắt rồi hiện táo lại [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các bác giúp em với ạ, hiện trong máy em có 1 vài thứ quan trọng nên em không muốn đem ra tiệm restore lại Fw mà chỉ muốn Fix lại lỗi để thiết bị chạy bình thường.

Cứu em với các bác ơi huhu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](
    fw mấy
    bb mấy
    mở thử ifunbox coi có nhận đc tý nào ko?

Trích dẫn Gửi bởi vvvvvv
    fw mấy
    bb mấy
    mở thử ifunbox coi có nhận đc tý nào ko?
    mở ifunbox thế nào ạ ?
    em đó giờ chưa từng vọc ifunbox [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

em đang dùng 5.1.1[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi thaomy1997
    mở ifunbox thế nào ạ ?
    em đó giờ chưa từng vọc ifunbox [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    itools cũng đc
    nếu xung app
    dùng phần mềm trên pc kết nối với ip để xoá
    cách cuối cùng
    xấu nhất sài phương pháp đọc từ dfu của homlee

bác này bị giống e [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] bác cấp cứu đc chưa chia sẻ kinh nghiệm cho e với uhuhu

Con lock này mua code lên IOS 6 đi bạn ơi, nếu có lưu SHSH thì về lại 5.1.1. Trường hợp của bạn có thể bị lỗi trong quá trình sử dụng, Máy ông bạn mình cũng bậy, máy ông là world, nên ổng lên ios6 luôn, không ngần ngại gì. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

nếu không tự mày mò được thì bạn mang qua chỗ mình xem giúp cho nhanh