Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 9 của 9

Các bác giúp em nâng IOS (em đã làm theo mấy bài trong diễn đàn ko đc nên em mới tạo bài mới :(

Em hiện dùng con ip 3gs ios 4.1 (gốc), old bootroom. ip e là con lock mang từ Nhật về. e thử nâng lên 5.1.1 theo các bài đăng trong diễn đàn rồi nhưng không unlock và jail được [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Bác nào có thể chỉ giúp tận tình cho em cách nâng lên 5.1.1 và unlock, activate, jail với ạ. em rất dốt mấy khoản này, mặc dù đã tự mày mò nhưng toàn không được rồi lại phải restore lại [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Cảm ơn các bác nhiều

dùng snowbreeze 2.9.6 mà lên 5.1.1 nhé bạn.old boot thì đơn giản quá rồi

Trích dẫn Gửi bởi duyhieuip4s
    dùng snowbreeze 2.9.6 mà lên 5.1.1 nhé bạn.old boot thì đơn giản quá rồi
    nhưng bác ơi. máy em là lock. nên e thấy khó unlock, khó jail, khó activate bác à [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] bác có thể chỉ e cụ thể đc k

Trích dẫn Gửi bởi Phantom.Unique
    nhưng bác ơi. máy em là lock. nên e thấy khó unlock, khó jail, khó activate bác à [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] bác có thể chỉ e cụ thể đc k

bạn làm theo topic này nhé .fwc buid bằng snowbreeze sẽ không bị nâng BB có h@ckactive luôn .bạn yên tâm .bài hướng dẫn rất cụ thể rồi.lỗi gì thì posst lên mình giúp.3GS sợ gì đắp chăn,baseband còn nâng lên hạ xuống để unlock được mà .đây là topic snowbreezw 2.9.7 nhưng bạn restore 5.1.1 thì dùng snowbreeze 2.9.6 nhé
    http://www.tinhte.vn/threads/641075/

Old bootroom thì lên 6.0.1 luôn đê. JBU cho old boot rồi. Search bài của bác cydiatoday nhé.

nhưng e không có shsh [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

IOS 6.0.1 chưa khoá bạn nhé với máy bạn là old thì ko phải lo gì về shsh nhé lên luôn 6.0.1 đi cho ok đợi chờ gì nữa

Trích dẫn Gửi bởi vutuanhiep
    IOS 6.0.1 chưa khoá bạn nhé với máy bạn là old thì ko phải lo gì về shsh nhé lên luôn 6.0.1 đi cho ok đợi chờ gì nữa
    nhưng bác ơi đã có jail chưa ?

nhưng bác ơi đã có jail chưa ?
    3GS của bạn old boot thì đâu cần shsh chứ.cứ dùng sn0wbreeze chọn old boot tao fwc restore không vấn đề gì đâu
    bạn tham khảo bài này nhé
    http://www.tinhte.vn/threads/1814003/

Các Chủ đề tương tự

1. Chọn áo len theo dáng người
    Bởi mr.cận trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-14-2014, 05:49 PM
  2. Cách chọn nước hoa theo mùi cơ thể như thế nào ?
    Bởi ketoanamod trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Bài viết cuối: 12-16-2013, 05:03 PM
  3. Cần giúp tìm địa điểm gia công áo sơ mi nam giá rẻ theo mẫu.
    Bởi vusasa trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Bài viết cuối: 12-11-2013, 05:12 AM