Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 2 của 33 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 330
    mình chọn fw nó báo không support fw này

Trích dẫn Gửi bởi doubleh_v
    Hình như 3GS 8GB có mỗi mình hạ đc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] hay là ít ng dùng 8GB [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Ha co de k ban

vẫn chưa xuống đc
    tuần 41 năm 2009

chờ DEV fix thôii

Trích dẫn Gửi bởi hello7
    Ha co de k ban
    dễ mà bạn, cứ fang theo hướng dẫn.
    đầu tiên mình tắt IP rồi mới cắm vào pc rồi làm thì bị lỗi silde to power off. Sau đó làm lại, khởi động lại IP rồi cứ cắm vào máy tính, bật redsnow lên -> dí nguồn để Slide to power off , sau đó trên cửa sổ redsnow click JaiBreak, đến đoạn tích chọn thì ta chọn Downgrade from ipad baseband, bỏ chọn Install Cydia đi. Sau đó Next, đưa IP về DFU bình thường (giống như các lần restore đó). Lúc này thì cứ để nó tự động chạy, chờ IP tự khởi động lại là oke.

Trích dẫn Gửi bởi doubleh_v
    dễ mà bạn, cứ fang theo hướng dẫn.
    đầu tiên mình tắt IP rồi mới cắm vào pc rồi làm thì bị lỗi silde to power off. Sau đó làm lại, khởi động lại IP rồi cứ cắm vào máy tính, bật redsnow lên -> dí nguồn để Slide to power off , sau đó trên cửa sổ redsnow click JaiBreak, đến đoạn tích chọn thì ta chọn Downgrade from ipad baseband, bỏ chọn Install Cydia đi. Sau đó Next, đưa IP về DFU bình thường (giống như các lần restore đó). Lúc này thì cứ để nó tự động chạy, chờ IP tự khởi động lại là oke.
    Đúng là dễ thật, nhưng kết quả là vẫn chưa đc. chắc đợi bản update

Trích dẫn Gửi bởi thdung32
    <div style="padding-left: 30px">
    • 3Gs white 16G
    • IOS 4.1, 4.2.1, 5.0.1, 5.1.1 thử tuốt [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])
    • Máy sản xuất tuần nào, năm nào : tuần 18 2010
    • dùng tool trên Win 7
    • Số lần hạ tạch : nhiều quá đếm không được
    • làm thì không lỗi j`, vi vu ngon lành, nhưng vào thì bb vẫn 6.15 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])
    ​</div>
    Bạn thử chuyển sang máy tính khác làm lại xem nào

Trích dẫn Gửi bởi andyhuynh
    mình cũng tuần 44 2010 đã lên W bằng mail đã thử cả chục lần không lỗi lần nào vẫn ko xuống được , thử cả 4.1 và 5.1.1 custom và cả gốc ... bây giờ flash lại ipad BB có sóng lại vào hóng chờ tiếp
    Y như bạn này nè , làm cả chục lần . Tiếp tục ngồi chờ tool fix lổi.

Trích dẫn Gửi bởi l0v3266
    Mình Ip 3GS 16Gb
    OS thì 5.1.1 , 5.0.1 , 4.1 đã thử cả
    Số lần thì hơn 10 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Dùng trên Win7
    Chẳng lỗi gì thấy nó chạy Flash baseband được nửa thì khởi động lại.Vào settinh vẫn BB 6.15
    hôm qua mình thử làm và hạ được rùi, bác dùng redsn0w build fw custom không ngâng BB, restore lại rùi tiến hành jb chọn Cydia và Downgrade BB chờ chạy xong xem kết quả thế nào, mình làm phát được ngay
    máy lúc trước

mới hạ BB

Trích dẫn Gửi bởi mig0id4ica
    hôm qua mình thử làm và hạ được rùi, bác dùng redsn0w build fw custom không ngâng BB, restore lại rùi tiến hành jb chọn Cydia và Downgrade BB chờ chạy xong xem kết quả thế nào, mình làm phát được ngay
    máy lúc trước

mới hạ BB
    có khi nào là vậy k? Mình cũng làm thành công và trc đó mình cũng dùng FW custom k nâng BB. mấy bạn chưa thành công thử restore về 1 FW custom k nâng BB rồi mới tiến hành hạ BB xem sao, b&#039; đâu lại đc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. 3GS sau khi up lên 6.1 lỗi baseband không install ipad baseband.
    Bởi thanhsang trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 02-19-2013, 09:37 AM
  2. Xin giúp đỡ downgrade baseband iPhone 3G
    Bởi ngoinhaxinh.nnx trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-06-2013, 05:08 PM
  3. Các bước downgrade cho iPad3, iPad2, iPhone 4S với Redsn0w 0.9.11b - CẦN CÓ SHSH File!!!
    Bởi tuvantuyensinh247 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 485
    Bài viết cuối: 12-23-2012, 06:57 PM
  4. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 11-20-2012, 11:09 PM
  5. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 11-16-2012, 03:39 AM