Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

down fw 6.1 về PC rồi bật itunes shift+restore là lên 6.1 thôi

Trích dẫn Gửi bởi duyhieuip4s
    down fw 6.1 về PC rồi bật itunes shift+restore là lên 6.1 thôi
    nhưng mà làm vậy mất hết dữ liệu cũ phải ko bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Backup dữ liệu trên icould đi..rồi update fw 6.1 qua itunes...rồi tiếp tục ở đó ngòng chờ tool jb thôi..mai sẽ có..!

Trích dẫn Gửi bởi toiyeuiphone4
    Backup dữ liệu trên icould đi..rồi update fw 6.1 qua itunes...rồi tiếp tục ở đó ngòng chờ tool jb thôi..mai sẽ có..!
    bạn nói cụ thể hơn đc ko

Thì bạn sợ mất dữ liệu thì backup lại đi,xong rồi tải fw 6.1 up qua bằng itunes chứ đừng nên nâng cấp bằng OTA có nghĩa là bằng đt đó..hãy xem lại các diễn đàn đi nhiều lắm..nhưng thời điểm này đang chờ tool jb..bạn cứ up lên 6.1 đi dù sao 6.0.1 cũng đâu jb đc..6.1 mượt mà hơn, 1,2 ngày là sẽ có tool jb thôi..

bạn thử dùng phần mềm itool mới nhất để lấy ảnh danh bạ với ghi chú ra , sau đó load fw về rồi restore chứ đừng up trên máy dễ lỗi mà không sạch máy là ok

Trích dẫn Gửi bởi VIETSHOP.53HaiBaTrung
    bạn thử dùng phần mềm itool mới nhất để lấy ảnh danh bạ với ghi chú ra , sau đó load fw về rồi restore chứ đừng up trên máy dễ lỗi mà không sạch máy là ok
    nhưng còn các app thi sao hả bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

mất thì cài lại có sao đâu

bác dùng itool 2012 save hết file gốc của app vào máy tính rồi dùng itunes 11 sao lưu danh bạ nhớ là trc khi sao lưu danh bạ bằng itunes thì tắt icloud đi.
    up lên 6.1 thì trc tiên bác dùng ireb bản mới đưa về dfu rồi mở itunes 11 : shift + store .... đợi rùi khi nó boot lên thì mở itunes để tự động active