Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 40

Admin cho e nhờ,đừng xóa bài..Help! Iphone 5 của e bị lỗi searching và bị lỗi -1 khi update

Máy của em là bản LL...hàng at&t. Đã là bản quốc tế..hôm qua tự dưng đang nghe gọi bình thường thì bị searching.cắm sim nào cũng k nhận.e mang ra hàng để chaỵ lại phần mềm thì nó kiểm tra thấy no emei và n chạy lại lên 6.0.2 thì k đc..n chạy sang 6.0.2 của cdma thì chạy,đc 4/5 thì bị treo và báo lỗi -1.thợ bảo là bị phần cứng...đến giờ thì bị treo rồi..chỉ hiện ra cáp và itunes...vậy máy e bị lỗi gì hả các bác..em kiểm tra thì máy e là 1428 là bản gsm chứ đâu phải cdma nhỉ... có bác nào nhận đổi bảo hành hộ e bên mỹ được không...em cảm ơn mọi ng đã đọc bài...

Kiểu máy thì bạn xem ở Lưng máy đó. Bên cạnh iMei nó có kiểu máy như của mình là A1429
    Lỗi -1 thì trước mình bị 1 con iP4 rồi. Đang dùng bt thì bị tìm sóng liên tục, rs lại báo lỗi -1.
    O muốn làm lại flash nên đành để nghe nhạc chơi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Rs lại bạn nhé. Chúc bạn may mắn. Chứ lỗi phần cứng thì mệt rồi.

Trích dẫn Gửi bởi tuanbeck132
    Kiểu máy thì bạn xem ở Lưng máy đó. Bên cạnh iMei nó có kiểu máy như của mình là A1429
    Lỗi -1 thì trước mình bị 1 con iP4 rồi. Đang dùng bt thì bị tìm sóng liên tục, rs lại báo lỗi -1.
    O muốn làm lại flash nên đành để nghe nhạc chơi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Rs lại bạn nhé. Chúc bạn may mắn. Chứ lỗi phần cứng thì mệt rồi.
    Hix..thôi số đen r...e,cũng,dang lo là chết flash..thấy ae,bảo khả năng cao lắm giống mấy con 4 cả 4s hay bị...có lẽ phải bán xác vậy..thấy ông anh e bảo bán xác cũng đc gần chục triệu...mua hơn 20 mà mới hơn 2tháng đã mất hơn nửa.... cuối năm quá đen

Máy mua code thỉng thoảng cũng phát sinh lỗi đấy . Chia bùn cùng b .

Trích dẫn Gửi bởi lếug hanoi
    Máy mua code thỉng thoảng cũng phát sinh lỗi đấy . Chia bùn cùng b .
    Hix... nếu thế thì số đen quá....e nghĩ nếu bên kia báo blacklít thid vẫn phải chạy đc phần mềm chứ,chỉ k nghe gọi đc thôi đúng k bác..

bac gam vo itunes nhan rt lai ban cao nhat coi duoc khong..neu may loi slap thi cung cho chay phan mem ma...neu con loi 1 thi phai ra tiem kiem tra thoi.

Vấn đề của bạn ko phải là do máy mua code mà bị đâu! Lỗi số 1 trên iphone 5 vẫn chưa khắc phục được đâu! Nhiều khả năng phần cứng!

Trích dẫn Gửi bởi levanloc1771981
    bac gam vo itunes nhan rt lai ban cao nhat coi duoc khong..neu may loi slap thi cung cho chay phan mem ma...neu con loi 1 thi phai ra tiem kiem tra thoi.
    Trời...rt mấy lần r b ạ...chạy đến gần hết thì báo lỗi -1 xong cứ báo cáp với itune hoài.... e đang lo quá...ch thấy gì

Mang qua mình làm cho.tam 2h la xong

iphone 5 loi -1 là bị no imei rồi.bị phần cứng.làm hơi bị tốn tiền đấy

Các Chủ đề tương tự

1. lỗi searching iphone 5
    Bởi thuykienphat trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 02-05-2013, 07:46 PM
  2. Sữa lỗi NO SERVICE hay SEARCHING cho iphone 3gs 5.0.1
    Bởi muanhanhvn trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 12-28-2012, 07:29 AM
  3. Tìm chỗ sửa Iphone 4 lỗi -1 khi restore. Searching, không firmware....
    Bởi anhphamthe trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 10-14-2012, 03:50 PM