Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Kết quả 1 đến 5 của 5

Iphone 4 W 6.0.1 không up lên 6.1 được, không restore được

Mình đang xài em IP4 W ios 6.0.1 - JB bằng Redsn0w
    Từ ngày cài cái Itunes 11 đến giờ không biết sao không thể Restore được
    Thấy anh em ai cũng lên ios 6.1 hết cũng cũng ráng update mà không sao chạy được
    Cái Itunes chạy hoài không thấy xong >.< Bưã giờ cài lại Itunes hoài mà vẫn không thay đổi được gì cả.
    Mong anh em tư vấn giúp đỡ! Thanks !!!

chạy bước nào ko xong bạn?hay là có báo lỗi gì ko?

mình cũng gặp trường hợp trương tự. iphone 4 va 3s khi restore fw6.1 đều bị dừng lại khi restoring iphone software... bó tay rồi. cài lại win rồi mà vẫn bị

k phải đâu chắc do nhà mạng quá tải đây mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] đêm hôm ra JBU mình hứng hở lên 6.1 cho con ip 4 của mình thì bị hết lỗi sever contact,tìm mọi cách khắc phục thì nó lại bị lên lỗi 1601.hì hục làm cả đêm k xog,sáng ngủ 1 giấc vào restore thì lại bt ngon lành.có ông bạn buổi chiều làm cho con 3gs thì cũng k active đc vì quá tải và đến tối mới làm đc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Bạn chịu khó đợi đến lúc là up đc lên ngay mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi mrbembem088
    k phải đâu chắc do nhà mạng quá tải đây mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] đêm hôm ra JBU mình hứng hở lên 6.1 cho con ip 4 của mình thì bị hết lỗi sever contact,tìm mọi cách khắc phục thì nó lại bị lên lỗi 1601.hì hục làm cả đêm k xog,sáng ngủ 1 giấc vào restore thì lại bt ngon lành.có ông bạn buổi chiều làm cho con 3gs thì cũng k active đc vì quá tải và đến tối mới làm đc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Bạn chịu khó đợi đến lúc là up đc lên ngay mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    ko có lẽ là do quá tải vị mình gặp trường hợp này cách đây 1 tuần rồi@@ vừa ghost sang win XP ko biết có đc k nữa

... vẫn bị rồi. như con 3s mình restore lai = 4.1 lại được. 6.1 toàn bị treo zzz

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 12-07-2012, 12:21 AM
  2. Thắc mắc về restore iphone 4 từ 4.3.3 lên 5.0.1
    Bởi duahongbo trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-01-2012, 11:45 PM
  3. Có thể Restore iPhone 4 từ ios 4.3.5 lên thẳng 6.0.1 được không?
    Bởi thanhlichdonga trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 11-04-2012, 06:12 PM
  4. Giúp restore Iphone 3G với
    Bởi thohien trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 11-03-2012, 02:56 AM
  5. các bác giúp em vụ này restore iphone 3
    Bởi phongbui trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 10-21-2012, 02:52 AM