Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 29

Iphone 4S nâng lên 6.1 không hài lòng

Tình hình chạy 6.0.1 đang ổn đưa lên 6.1 bị dính ngay cái sóng 3G, sóng ok mà gọi thì thuê bao không liên lạc được, đôi khi lại báo number busy. Tắt 3G thì mọi thứ đều ok chẳng biết thế nào giờ muốn xuống lại 6.0.1 cũng không đưoc. Máy mình iphone 4s QT xài mạng Mobifone

máy mình y chang bạn, èo sợ thế nhỉ

4s e lên 6.1 1 tiếng bật 3g hêt 10 % pin [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

Mình dùng vẫn thấy bình thường mà,hay mình gặp may khi lên ngay ngày đầu tiên ra mắt,hihi

Máy mình cúng 4S QT giống bạn nhưng từ khi úp lên 6.1 mình thấy khá là ok chưa thấy lổi gì. Pin thì tiếc kiệm hơn nhiều,chưa thấy hiện tượng thoát ứng dụng đột ngột. Nói chung thấy ok hơn hồi ở 6.0.1

Sao e ko bị như máy bác nhỉ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]) 4s qte 64gb hàng Anh, mạng vinaphone^^

cảm nhận là pin thấy ổn hơn chạy mượt mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]) ứng dụng ko bị văng khi đang chạy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

mình là ip4 world mobi dùng 3g vẫn đt bt, cảm nhận 6.1 là mượt hơn ko bị văng lung tung [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Mình củng 4s lên 6.1 thấy mượt hơn nhưng pin ngốn dã man chơi game chừng 15p máy nóng hơn xưa nhiều chắc tăng năng hiệu năng sử lý chip

Mình cũng up lên 6.1 con 4s cảm nhận là rất tuyệt vời,bật 3G lên thì mạng Mobifone và Vina thì yếu lắm chỉ có Viettel là sóng mạnh thôi.nói chung là fw 6.1 mượt mà hơn là các fw trước.!