Chào mừng đến với Đăng tin quảng bá lên nhieutienvl.
  • Login:
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 24

Cứu Iphone 4 fw 5.1.1 Không Thể Lên IOS 6.1

em dùng iphone 4 ffw 5.1.1 giờ muốn lên ios 6.1 mà k lên dc, em đã tải ios 6.1 về và Shift + Restore mà bị báo lỗi 3194 rồi em thử cho UP qua itunes cũng lỗi 3194, đưa về DFU cũng vẫn 3194, em bó tay rồi có cao thủ nào giúp em với làm sao để lên đây. vừa nyax em làm 1 con iphoen 4S cũng y chang như vậy cuối cùng đành UP qua OTA còn con iphone 4 này của em k Up qua OTA dc vì đang 5.1.1. ai giúp em với. cảm ơn cả nhà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](

Cut file host ra chỗ khác rồi restore nhé !

Trích dẫn Gửi bởi loiphunlua
    Cut file host ra chỗ khác rồi restore nhé !
    em đã cut ra desktop rồi restore vẫn k đc bác ơi huuu ai cứu em với ốm mất. thử qua laptop win 7 cũng không đc vẫn vậy à :
    ((

Bạn thử tắt pm quét virus hay internet security, gỡ hết các thiết bị usb rồi thử lại xem

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn

Đang ở
    Tp Hồ Chí Minh
    Trích dẫn Gửi bởi vuhuy99
    Bạn thử tắt pm quét virus hay internet security, gỡ hết các thiết bị usb rồi thử lại xem

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
    mình cũng nghĩ như bạn mới off tường lửa vs antivirus xong để miinhf thử lại nhé hic hic căng thẳng quá làm bao nhiêu con rồi mà tự nhien lại dính cái kiểu này [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](

3194 thì lỗi file hosts chắc chắn rùi

Trích dẫn Gửi bởi anhdung11689
    3194 thì lỗi file hosts chắc chắn rùi
    đã lấy file host chuản bản gốc về dùng vẫn vậy. em cút ra ngàoi rs thì lại dính lỗi 6 đã off tường lửa và các cáp USB khác ra ngàoi và giờ lại thử [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]( không biết sẽ ra sao nữa nó đang chạy đc khoảng 10% rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](

đc rồi cả nhà ơi cảm ơn mọi người nhièu giờ em test pin ròi Jialbreak đã [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi babakr20
    đc rồi cả nhà ơi cảm ơn mọi người nhièu giờ em test pin ròi Jialbreak đã [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Bạn làm cách nào để ae còn biết nữa, mình up ko bị lỗi nhưng cũng đề phòng

ip4 cũng đang ở 5.1.1 mà mình chưa dám lên......6.1 pin sài lâu ko bạn